Hạng D
2/10/14
1.213
1.443
113
San ko phải là SUV mà là CUV , mình lái thử 2022 còn 2020 mình lái khá nhiều của thằng bạn nên đủ time để hiểu cái volang San nó như thế nào. Xe Hàn chỉ bán tốt được ở Hàn và xứ Đông Lào còn ở tất cả các thị trường khác đều thua xe Nhật.Hãy lên lái các loại xe và đánh giá rồi hãy nói ai cào phím.Hãy hỏi các anh đi trước xem volang San nó như thế nào chứ đừng có u mê cho con xe mới tăng giá và lạc kèm theo cả trăm triệu.
Xem kỹ em ghi chữ gì. SUV khác SUVs nhe bác. Vì sao khác bác tìm hiểu đi nhe. Em không rãnh cãi SUV, CUV.
- Em chỉ hỏi bác 1 câu ford explorer, BMW X7, audi Q7… là SUV hay CUV?;)
*Doanh số total khác với doanh số từng phân khúc. Em đang nói nội dung chủ đề này thôi nhé :rolleyes:. Bác đem cả thế giới ra nói chuyện. Mẹ biết mẹ buồn đó. :rolleyes:

Hạng B1
14/12/18
77
53
20
46
Đúng rồi mơ hồ cho những ai mới lấy bằng, còn tài già chạy nhiều ai cũng hiểu cảm giác lái là gì.
hahaha chỉ có con Focus 2017 là cảm giác lái vượt trội thôi, vì xe nhỏ chở gia đình ko oke nên tôi phải bán để lấy gầm cao, còn CRV và Tuc thì same nhau thui, ông chạy được bao nhiêu ngàn km rồi mà ra vẻ tài già, vớ vẩn

Hạng B1
14/12/18
77
53
20
46
Em thử lái San full dầu mới nhất vào cua ở 60km/h có cảm giác volang nó ko khớp với bánh xe nên thấy ghê người, Tuc tệ hơn cả San, sau khi lái thử về em ko còn nghĩ tới xe Hyundai nữa:)
cỡ ông mới lái thử xíu mà đánh giá ở tầm rất là vớ vẩn tào lao, người ta chạy hàng ngày với xe thực đấy, bớt chém đi ông ạ, người ta cười cho

• Like
Reactions: zhou
Hạng B2
9/4/20
118
101
43
hahaha chỉ có con Focus 2017 là cảm giác lái vượt trội thôi, vì xe nhỏ chở gia đình ko oke nên tôi phải bán để lấy gầm cao, còn CRV và Tuc thì same nhau thui, ông chạy được bao nhiêu ngàn km rồi mà ra vẻ tài già, vớ vẩn
Honda với Toy là nhất với mấy ổng mà anh. Trong tầm 1 tỷ 2 Crv chạy yếu sinh lý, ồn, chật mà toàn thần với thánh hóa nó lên.

Hạng B2
9/4/20
118
101
43
Theo em anh chủ thớt cứ nghe theo lời vợ, hoặc dẫn vợ ra KIA tham khảo thêm Sportage 1.6t, đảm bảo đáng đến từng xu cắc bạc, đừng nghe mấy ông bảo thủ trên này mà mua Crv xong đêm về nằm vắt tay lên trán lại ước gì...

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
14/12/18
77
53
20
46
chuẩn, có tiền thì quan tâm mấy con xe tầm trung làm gì cho mệt, lên luôn mấy con xe sang như 3008 này, xe Pháp đạt chuẩn châu Âu thì vẫn chất lượng hơn mấy con xe Hàn, Nhật
thôi đi bạn ạ, nếu ko biết rõ đừng chém lung tung, con 3008 nó dùng treo sau dầm xoắn đấy, đường hơi xấu xóc bỏ mẹ ra.

Tập Lái
28/10/22
7
1
3
21
tôi vote Tucson bác ơi, khuyên bác đừng mua xe dòng Honda, máy chạy ngon đấy nhưng đi gia đình thì nó hơi ồn. Tucson ngoại hình đến trang bị các thứ ngon hơn, em cuối năm cũng đang tính lấy 1 con, gửi bác cùng tham khảo này

Phân vân giữa mấy xe SUV, các bác tư vấn giúp em với ạ

Hạng B1
14/12/18
77
53
20
46
tôi vote Tucson bác ơi, khuyên bác đừng mua xe dòng Honda, máy chạy ngon đấy nhưng đi gia đình thì nó hơi ồn. Tucson ngoại hình đến trang bị các thứ ngon hơn, em cuối năm cũng đang tính lấy 1 con, gửi bác cùng tham khảo này

View attachment 2816590
có điều TC để đám đại lý làm ăn mất dạy quá, lạc dày

• Like
Reactions: khaipham07