Tập Lái
17/3/20
13
3
3
32
Coi lại nha, đó là nói thẳng ra thôi, mình ko rơi vào thì nhảy lên làm gì nhé.
Đầu bã đậu như m ấy thì nhớ p học luật lái xe cho tử tế nhé. Ko biết nhà m nhiều tiền mặt đến đâu. Làm người cho tốt đã rồi hẵng lên tư vấn cho ng khác

xxl
Hạng B2
20/10/19
145
129
43
42
Lại là thứ vô học, những thằng như mày đi ra đường nhiều là hậu họa cho xã hội.

xxl
Hạng B2
20/10/19
145
129
43
42
Đầu bã đậu như m ấy thì nhớ p học luật lái xe cho tử tế nhé. Ko biết nhà m nhiều tiền mặt đến đâu. Làm người cho tốt đã rồi hẵng lên tư vấn cho ng khác
Là thứ vô học như mày mà ra đường là hậu họa cho xã hội, tao cực ghét. Tao đang nói trúng vấn đề của những đứa đua đòi mà ko có tiền. Mày có ngu đến nỗi không hiểu vấn đề hay đúng là mày.

Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Em định vào nhờ tư vấn mua chiếc xe đầu đời là I10 hay Fadil đây, mà thấy bác đề cập Mer vs BIm thôi em đi ra :D

30/4/21
34
47
18
32
Là thứ vô học như mày mà ra đường là hậu họa cho xã hội, tao cực ghét. Tao đang nói trúng vấn đề của những đứa đua đòi mà ko có tiền. Mày có ngu đến nỗi không hiểu vấn đề hay đúng là mày.
Cứ mua trả góp thì là xe cỏ, đua đòi hả bác nhiều tiền, e mua nhà, mua xe chưa bao giờ phải trả góp lần nào, nhưng trong đầu e chưa bao giờ dám nghĩ trả góp là xấu, là hèn hạ như bác đâu, nên nhớ mình là hạt cát trong cái xã hội này thôi, và bác mua bim hay mẹc thì thật sự hãng xe nó cũng ko coi bác ra cái gì đâu mà bác phải tôn thờ nó thế

Tập Lái
18/4/17
34
6.109
83
45
Bác chuyển từ băn khoăn GLC vs X3 xong lại GLB, giờ qua E vs 5 rồi à. Tiền thì nhiều mà nửa năm tìm hiểu vẫn chưa mua được cái xe đầu tiên. Đau đầu ghê ha.
quá xấu bác ạ