Hạng B2
17/1/13
262
89
28
Trong d

Trong hãng có film konica của nhật dùng cũng tốt đó bác, dán trong hãng luôn vì hãng dán kỹ, chuyên nghiệp hơn, đừng ham rẻ mà dán gara ngoài bác nhé. Cam hành trình thì em chưa lắp nên không có kinh nghiệm. Thảm sàn hiện tại em dùng của weathertech của mỹ dòng floor liners.
thảm đặt mua ở đâu,e ở tỉnh nên săn xe còn để ở Sài Gòn nên làm mấy thứ lặt vặt cho xong.

Hạng B2
17/1/13
262
89
28
còn về nhạc,mình nên mua Đĩa hay usb loại nào để phát huy dc cái hay của dàn Loa RX350 vậy Bác

Tập Lái
6/7/19
10
4
3
32
bác nào cần lấy ngay RX350 bản xuất mỹ call em: 033.59.59.555 salon em nhập về đầy đủ các phiên bản

Hạng B2
17/1/13
262
89
28
Ko ráng chờ 2020 luôn :D:D:D:D
Khả năng cuối or đầu 2020 có ?
ban đầu dự tính co RX300 thôi,cũng phân vân cả năm rồi,giữa X5,Q7 va RX! Rồi lúc xem xe lại cố ráng len RX350 luôn.
Cuối năm có RX350L mới,còn bản RX350 chắc cuối năm sau,mà nghe nói giá cũng cao hon 3 400tr! nên thôi,mua chiếc này rồi chờ bản hoàn toàn mới,nếu có điều kiện thì đổi lên luôn...

Hạng C
17/8/18
735
348
98
ban đầu dự tính co RX300 thôi,cũng phân vân cả năm rồi,giữa X5,Q7 va RX! Rồi lúc xem xe lại cố ráng len RX350 luôn.
Cuối năm có RX350L mới,còn bản RX350 chắc cuối năm sau,mà nghe nói giá cũng cao hon 3 400tr! nên thôi,mua chiếc này rồi chờ bản hoàn toàn mới,nếu có điều kiện thì đổi lên luôn...
Rx350 hiện tại cũng đã rất ngon rồi a ơi. Lex không chạy đua về công nghệ công suất, thiên về êm ái nhẹ nhàng bền bỉ nên cũng không quan trọng hàng mới hàng cũ. Mà mẫu mới thì giá mới chứ có phải giá cũ đâu.

• Like
Reactions: Civic1981
Hạng B2
29/1/16
178
109
43
www.lexustranhungdao.com
Có Bác nào từng mua lexus cho e hỏi thăm chất lượng phục vụ của lexus sau mua là thế nào không?Tốt hay xấu,vì e thấy khi mua xe chính sách của lexus không có mấy thân thiện gì với khách hàng,kiểu k cần khách hàng cho lắm!Nay đến lúc gần ful tiền để giao xe vào 5/9 này thì mới biết đến giao xe đến nhà họ cũng bắt mình chịu phí...(cái này k đáng giá bao nhiêu nhưng cảm thấy nó không thân thiện,tính toán với khách hàng quá.)
Có nhiều ng bạn và người thân nói lúc bán chẳng cần mình,thì sau này làm sao mà phục vụ tốt các dịch vụ sau bán được nên em hoang mang, lúc bảo hành và bảo dưỡng nó có làm tốt không?Hay có vấn đề là nó sẽ đùn đẩy trách nhiệm cho khách hàng trước.
PS:phải mà rút cọc được chắc em chuyển sang hãng khác mua.
Chào bác ạ, đầu tiên xin giải thích với bác là chi phí vận chuyển bên Lexus chính hãng thì đúng là khách hàng phải thanh toán nếu muốn vận chuyển tận nhà đó bác, đây là thuộc về chính sách để công bằng cho tất cả mọi khách hàng chứ cũng không phải là tính toán bác ạ. Nhưng bạn TVBH cũng nên tư vấn cho bác kĩ trước khi bác đặt xe chứ ạ!
Về phần bảo hành bảo dưỡng thì chắc chắn bác được khuyến mãi bảo dưỡng miễn phí 3 năm (60.000 km) nên bác cứ yên tâm và việc chăm sóc khách hàng, phục vụ sau bán hàng của Lexus được đánh giá rất tốt, bác cứ tự tin và yên tâm nhé.

Hạng B2
17/1/13
262
89
28
Chào bác ạ, đầu tiên xin giải thích với bác là chi phí vận chuyển bên Lexus chính hãng thì đúng là khách hàng phải thanh toán nếu muốn vận chuyển tận nhà đó bác, đây là thuộc về chính sách để công bằng cho tất cả mọi khách hàng chứ cũng không phải là tính toán bác ạ. Nhưng bạn TVBH cũng nên tư vấn cho bác kĩ trước khi bác đặt xe chứ ạ!
Về phần bảo hành bảo dưỡng thì chắc chắn bác được khuyến mãi bảo dưỡng miễn phí 3 năm (60.000 km) nên bác cứ yên tâm và việc chăm sóc khách hàng, phục vụ sau bán hàng của Lexus được đánh giá rất tốt, bác cứ tự tin và yên tâm nhé.
Lexus nó cho cái cà vẹt xài trong 15 ngày nên e tự chạy về nhà rồi! hy vọng chính sách sau bán hàng của Lexus tốt như lời Bác nói! Bảo hiểm của Lexus cũng chát thật 140tr cho 2 năm đầu.