Hạng C
3/7/19
801
802
96
Nhà em ở chung cư, nên ko sợ mùi dầu.
Em đã chọn dầu

Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Nhà em ở chung cư, nên ko sợ mùi dầu.
Em đã chọn dầu
Nội cái hộp số 8 cấp với 3 chế độ địa hình đã đáng giá hơn hộp số 6 cấp cả trăm triệu, chưa kể đi xe dầu chỉ tốn tiền nhiên liệu bằng nửa xe xăng. Nhưng đi xe xăng thì êm ái, thơm tho hơn xe dầu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
5/7/16
1.953
13.825
113
Nội cái hộp số 8 cấp với 3 chế độ địa hình đã đáng giá hơn hộp số 6 cấp cả trăm triệu, chưa kể đi xe dầu chỉ tốn tiền nhiên liệu bằng nửa xe xăng. Nhưng đi xe xăng thì êm ái, thơm tho hơn xe dầu.

cái này nữa anh

hệ dẫn động HTRAC.

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Tập Lái
14/9/17
23
1
3
Hà Nội
Các hãng xe lớn cũng như các thị trường phát triển trên TG đang dần chuyển từ xăng sang điện. Dân ta giờ vẫn còn phân vân giọt xăng giọt dầu. Chạy xe mà vẫn nặng CAGT thì chọn dầu cho kinh tế, còn ko thì cứ xăng mà quất ae ah

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
cái máy xăng của santafe/sorento chạy chán chết đi được, bác cứ nhắm dầu mà chơi không hối hận. City thì dầu ko nhạy bằng xăng, nhưng đõ hao hơn nhiều và nhiều lúc ùn ứ em lại thích dầu hơn, nó ko chờm lên như xăng khó chịu.

Trên 70km/h lúc cần vượt dầu nó đáp ứng được ngay (lôi xe đi thấy rõ rệt), còn xăng theo cá nhân em thấy nó cứ ương ương dở dỏ thế nào.

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Các hãng xe lớn cũng như các thị trường phát triển trên TG đang dần chuyển từ xăng sang điện. Dân ta giờ vẫn còn phân vân giọt xăng giọt dầu. Chạy xe mà vẫn nặng CAGT thì chọn dầu cho kinh tế, còn ko thì cứ xăng mà quất ae ah
Nếu trang bị của xăng như dầu thì em cũng quất xăng. Nhưng con xăng trang bị kém hơn hẳn con dầu nhé bác.