Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Re:phân vân Kia sportage vs Ford escape,cuối cùng e đã chọn Sportage

tonngocnghia nói:
civic nói:
Chúc mừng bác, xe đẹp... em cũng mê nàng này lắm... nhưng mà!!! lúa ơi?!?!?! :p
Bác Civic làm con Navara đê, khỏi phải than lúa ơi :D
haha... vẫn chưa cưỡi thử nàng Na của bác... cuối tuần này có cafe k bác ơi... à, em chơi tennis chung với đ/c Thức Petrolimex... nó nhắc bác hoài :)

Tập Lái
26/1/12
18
0
0
33

Chúc mừng bác chủ, xe bác đẹp quá! Em thì ko đủ lúa nên vào nghía cho bỏ thèm :)

e khoái nhất cái chìa khóa,lại gần xe là chỉ bấm nút trên tay nắm cửa vô trong bấm nút 1 cái là đi.không phải móc ra móc zô.

mình cũng đang chạy con Sportage of a Haj nek, nhưng k hiểu bạn nói như vậy là sao ?????
seo hem thí pác chủ thớt trả lời nhỉ

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

civic nói:
tonngocnghia nói:
civic nói:
Chúc mừng bác, xe đẹp... em cũng mê nàng này lắm... nhưng mà!!! lúa ơi?!?!?! :p
Bác Civic làm con Navara đê, khỏi phải than lúa ơi :D
haha... vẫn chưa cưỡi thử nàng Na của bác... cuối tuần này có cafe k bác ơi... à, em chơi tennis chung với đ/c Thức Petrolimex... nó nhắc bác hoài :)
T7 này cafe đi Bác, cưỡi Morther fucker luôn thể :D
Em có nghe ku Thức nó nói :D

Hạng B2
22/4/05
347
26
28
ý bác ấy thích smakey. Cứ bỏ chỉa khóa trong túi. Chỉ cần lại gần, ấn nút trên tay cầm để mở cửa xe rồi ấn nút Start Stop là đề máy đi thôi.

Tập Lái
21/11/11
41
0
0
my.batda.com

nhìn com mắt đẹp mê ly, đặc biệt là buổi tối. Quyến rũ wa bác chủ ơi :D:D:D

Tập Lái
24/11/11
44
4
8

cặp bóng đèn xenon bác mua hết bao nhiu z bác?e cũng đang tính thay bóng đèn cho xe của e,e cũng mới lấy Sportage

Hạng D
4/11/11
1.141
26
38
57
TP HCM

xe bác chủ đẹp quá, từ đầu tới đuôi o chê chổ nào ,chắc phải cày tiếp để đổi vợ 2 thôi .

Hạng C
7/9/11
732
111
43
b v Từ Dũ
lambocars nói:
Thân chào các bác, e mới vừa nhận được xe và làm 1 chuyến Vũng Tàu,cảm giác thật sảng khoái. E là nhân viên của Ford nên cũng đã đi qua tất cả các dòng Ford,và cũng đã từng sở hữu escape từ 2.3 đến 3.0 từ 2004 đến 2009,tại e cứ mua rồi lại bán.Nghe sắp tăng thuế,sợ quá quyết định mua 1 chiếc để đi luôn nên e có ghe qua trường hải xem e sportage,về nhà dắt bà cả xem xe,bà cả nhất định o cho mua Ford nữa.(may quá mình cũng đang ghiền e Sportage).sau hơn 1 tháng đợi hồ sơ,e đi đăng kí xe thì được phát cái biển 252.42 bác nào đó đứng kế e được 252.52.
về nhà 1 phát e ngâm cứu xe cài cái bluetooth vậy là e nói chuyện dt o cần tới cai dt luôn,nghe gọi đều qua micro va loa của xe,sáng thứ sáu vừa rồi e làm 1 chuyến vũng tàu test xe,cảm giác rất hài lòng.
_ Động cơ 2.0 ps 166hp hơn escape 146 hp nên chạy rất phê vượt xe khác nhẹ tựa lông hồng,hộp số 6 cấp o có cảm giác xe sang số
_ Bên ngoài xe nhìn rất thể thao ạ, đèn led daylight nhìn tuyệt đẹp,xe có sẵn projector nên e mua chỗ bác gatre 1 cặp xenon osram 4300k gắn vô đi buổi tối sáng như camry ấy.
_e khoái nhất cái chìa khóa,lại gần xe là chỉ bấm nút trên tay nắm cửa vô trong bấm nút 1 cái là đi.không phải móc ra móc zô.
_Dàn cd theo xe nghe rất ok nha các bác,phiá sau chỗ để hành ly co sub luôn,dĩ nhiên o bằng bộ alpine mà e gắn êch cũ.e gắn ipod nghe nhưng e cảm giác nghe cd hay hơn,xe e o có màn hình
_Ghế xe cũng rất thú vị,vừa chỉnh điện lại co làm mát ,e ngồi ma o mún ra khỏi xe.
Nói chung là e đang sướng. o bit 1 thời gian thì máy móc thế nào,chẳng may đâm vào đâu thì có cứng bằng Ford o,chứ e chạy thấy báo 6,8 l/100km tai đường Hạ long( vũng tàu).Xe e lúc đi chở 5 lớn 1 bé nha các bác
Ps:e đang bon bon trên đường hạ long,cung có vươt 1 2 xe vừa đến khúc cua  ma qua cua có cái dốc,hết dốc la ks Mỹ lệ đó,e chạy lúc đó khoảng 70 bị bắn tốc độ,hồi năm ngoái e cũng bị đúng chỗ này ma quên mất,nên cứ phang ầm ầm,1 anh đi ra ngoắc vô ,e thấy có 4 anh xxx và 2 cái moto,1 anh đang lập biên bản Fortuner,a vừa ngoắc e lại gọi thêm 1 chú altis,e giả bộ đi qua đầu xe fortuner, rồi ngó kiếng chiếu hậu,xong e đề pa chạy luôn,vừa hết dốc quẹo vô Mỹ lê đậu xe giả bộ hỏi phòng,xong e kêu mọi người xuống xe kêu taxi lên imperial chơi đến 12h mới dám quay lại lấy xe,ai trong xe cũng nói hồi hộp,còn e muốn rớt tim hihi.

Hạng B2
4/1/06
182
38
28
sài gòn
otosaigon.com

badboy68 nói:
cặp bóng đèn xenon bác mua hết bao nhiu z bác?e cũng đang tính thay bóng đèn cho xe của e,e cũng mới lấy Sportage
da bóng osram 4300k giá 6 triệu của sông long auto