Tập Lái
10/5/19
3
4
1
35
Với em thì trừ việc làm vệ sinh định kỳ, việc khử khuẩn ăn theo dịch Covid này thì miễn đi.
Nếu có điều kiện làm cũng tốt mà bác, con nhà em lên xe ho sặc sụa, chê xe hôi, xong em móc điều hòa với lọc gió ra thì thấy bẩn lắm, làm cái này tốt cho sức khỏe, em thấy nên làm

• Like
Reactions: minhmini and tenxo
Hạng B1
26/11/18
59
21
15
38
Không đáng mấy đâu, bác làm đi cho yên tâm. Mà bác đi mer xịn thế mà còn lăn tăn ái vụ khử khuẩn như này thì chán bác quá.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Nếu có điều kiện làm cũng tốt mà bác, con nhà em lên xe ho sặc sụa, chê xe hôi, xong em móc điều hòa với lọc gió ra thì thấy bẩn lắm, làm cái này tốt cho sức khỏe, em thấy nên làm
Xe em đều làm vệ sinh định kỳ, ngay cả khi không có dịch thì em cũng làm vệ sinh xe, vệ sinh hoặc thay lọc gió điều hòa. Còn khử khuẩn kiểu ăn theo dịch Covid thì xin kiếu.

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng C
24/12/14
515
101
43
Thấy mấy anh cõng bình xịt chạy long nhong ngoài đường kiểu như xịt thuốc trừ sâu vậy. Không biết chất lượng thế nào. Thật đáng quan ngại!
Vào hãng thôi bác ạ, định vào hãng người ta làm cho vì ở đấy có kinh nghiệm với cả có vấn đề gì thì người ta bảo hành cho rồi.

Hạng C
24/12/14
515
101
43
chắc hoà clo xịt hehe
Dùng hóa chất lung tung hỏng hết xe bác ạ, em đang hỏi xem trên có bác nào làm chưa vì đến hạn bảo dưỡng mà bên hãng người ta có tư vấn làm khử khuẩn mà thấy vụ này mới nên hỏi xem các bác thế nào.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
24/12/14
515
101
43
Không đáng mấy đâu, bác làm đi cho yên tâm. Mà bác đi mer xịn thế mà còn lăn tăn ái vụ khử khuẩn như này thì chán bác quá.
Cũng không hẳn lăn tăn vì chi phí quá đâu bác, chẳng qua thấy vái này mới nên mới hỏi xem mọi người đã làm chưa và hóa chất dùng trong hãng thế nào thôi.