Hạng C
24/12/14
515
101
43
Nếu có điều kiện làm cũng tốt mà bác, con nhà em lên xe ho sặc sụa, chê xe hôi, xong em móc điều hòa với lọc gió ra thì thấy bẩn lắm, làm cái này tốt cho sức khỏe, em thấy nên làm
oke cảm ơn bác đã góp ý

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Bạn mình mới làm xong , cái này bên mer mỗi đại lý sẽ có ưu đãi khác nhau sau khi làm. Nói chung nếu bác làm combo thay lọc gió điều hòa, vệ sinh nội thất, vệ sinh giàn lạnh và khư khuẩn khaong lái các thứ thì rơi vào tầm gần chụ củ hoặc hơn một chút. Nói chung trời mùa hè rồi, với cả vừa mới dịch xong nên em nghĩ bác nên làm thôi.
Cảm ơn bác góp ý, cho em hỏi đi tầm bao lâu thì nên khử khuẩn và vệ sinh xe hả bác.

26/11/18
68
15
13
43
Bác nói đùa à, để xe ngoài nắng thế kia lên mà xả điều hòa cũng ngốn lắm.
Người ta lên hỏi thông tin mà thấy các bác ý trả lời chán kinh người, không biết là kém hiểu biết hay là như thế nào.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/2/08
638
261
78
Dùng hóa chất lung tung hỏng hết xe bác ạ, em đang hỏi xem trên có bác nào làm chưa vì đến hạn bảo dưỡng mà bên hãng người ta có tư vấn làm khử khuẩn mà thấy vụ này mới nên hỏi xem các bác thế nào.
cloramin B hoà đúng tỉ lệ xịt lên người đc mà bác vừa rồi người ta xịt khử khuẩn chống dịch thì cũng cloramin B mà

10/4/20
1
0
0
39
Nếu bác ở Bình Dương hay gần đó ghé Subaru Bình Dương giá cả rất hợp lý không nói là quá rẻ thời gian thì tầm 45 phút khi làm xong bác sẽ có cảm giác bất ngờ với mùi và không khí trong lành và làm hoàn toàn bằng máy công nghệ Canada

View attachment 2202438

Khử khuẩn xe có đắt không các bác? Đợt này dịch nên muốn đi vệ sinh khử khuẩn lại xe mà không biết nên làm những gì và chi phí có đắt không? Các bác đã ai làm khử khuẩn chưa chia sẻ em ít thông tin với.

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Có làm biến màu Nội thất khg các cụ...!!!

26/11/18
68
15
13
43
Có làm biến màu Nội thất khg các cụ...!!!
Bác ở đâu, nếu làm trong hãng sử dụng hóa chất chất lượng với cả có bảo hành nên không lo nhé, làm xong tầm 20 phút thì vào được luôn bác nhé không mùi gì cả.

Hạng C
24/12/14
515
101
43
cloramin B hoà đúng tỉ lệ xịt lên người đc mà bác vừa rồi người ta xịt khử khuẩn chống dịch thì cũng cloramin B mà
Mấy vụ hóa chất cũng không rành lắm bác ạ, sợ tỉ lệ không cân đối lại hỏng hết nội thất các thứ. Thấy nhiều người khuyên vào hãng quá nên mình có gọi điện cho đại lý để họ tư vấn các gói làm vệ sinh và khử khuẩn rồi bác ạ.