Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/6/07
589
1
0
RE: Phantom Drophead Coupé...1 tác phẩm nghệ thuật

Chiếc này mà được ĐG nào chạy trên đường Vn thì chắc sẽ sáng hơn đèn Xenon ah... Xe quá đẹp

Tập Lái
23/5/07
40
8
8

chùi ui...chiếc xe nặng gần 3 tấn..gớm

Trích đoạn: antony

Chiếc này mà được ĐG nào chạy trên đường Vn thì chắc sẽ sáng hơn đèn Xenon ah... Xe quá đẹp

chắc chắn con này khó có mặt ở VN...vì quá đắt...và mục đích sử dụng thì để hít bụi à...:D:D:D:D

Hạng B1
3/5/07
63
0
0
42
Heart to heart

Tuyệt vời nhưng cũng sẽ không phù hợp với đường Việt Nam.

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Có một lần em đang đứng đợi xe lửa đi qua, thấy một em lãnh ngay một bọc "shit" từ trên tàu. Bác nào đi mui trần đề nghị nên cẩn thận nhé.:D:D:D:D

Hạng B2
6/8/04
156
0
0

bít bao vờ mới có xìn sắm e này....nhìn thật lộng lẫy......sang ngất đi đc :D

Hạng C
1/1/07
703
7.663
93
44

Trích đoạn: bmw7072

Trích đoạn: tndp

Trích đoạn: loewe

30 miếng teakwood (ai dịch dùm là gỗ gì vậy) được gia công trong vòng 1 tháng, và ghép lại để tạo khối cho tấm che bạt của xe, nhìn cổ cổ, hay hay

gỗ teak [8D][8D][8D]

là một trong những loại gỗ rất đắt tiền...:D:D:D..bác nào bổ sung tiếp đê..;)

kính các bac gỗ teck là loại gỗ :D..:D:D..............................quý cứng, nhẹ,..... noi chung nhiều uư điểm lắm gổ này thường đọuc sư dụnmg lám báng súng ( dan gian còn goi là gỗ Báng Súng) o vũng tầu người Tây có mang qua trồng một ít để nịnh đầm ngài Bảo Đại các pac co thể thấy ơ bạcfh dinh vungtau. em ghie theo lời kể của ông nội cua bố vơ của cậu ruột ông bác cô bạn gái em :D

Hạng B2
11/9/06
123
0
16

Trích đoạn: AUROS

Nếu em đặt được xe này trực tiếp em đã ko bán! 10 năm sau bán lấy mấy chai Mĩ luôn!
Toàn những nhân vật có tên tuổi đặt, chẳng qua vì một ngày đẹp trời thấy: ôi sao cái xe này tệ thật vẫn bò trên đất, mua cái Cessna bay cho rồi! Nên mới có xe bán lại chứ [8D] Như đầu tháng này có 1 bác châu Á đã đặt 1 em A380 để đi công việc, giá ~350 chai Mĩ, báo chí đăng quá trời :mad:
Em chưa làm CEO cho RR nhưng nói cũng nhiều người tin em lắm, bác thử xem :D

Bác định cho nổ cả forum hả bác.:D Đùa tí

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/5/07
23
0
0

Trích đoạn: vt635356honda

Trích đoạn: bmw7072

Trích đoạn: tndp

Trích đoạn: loewe

30 miếng teakwood (ai dịch dùm là gỗ gì vậy) được gia công trong vòng 1 tháng, và ghép lại để tạo khối cho tấm che bạt của xe, nhìn cổ cổ, hay hay

gỗ teak [8D][8D][8D]

là một trong những loại gỗ rất đắt tiền...:D:D:D..bác nào bổ sung tiếp đê..;)

kính các bac gỗ teck là loại gỗ :D..:D:D..............................quý cứng, nhẹ,..... noi chung nhiều uư điểm lắm gổ này thường đọuc sư dụnmg lám báng súng ( dan gian còn goi là gỗ Báng Súng) o vũng tầu người Tây có mang qua trồng một ít để nịnh đầm ngài Bảo Đại các pac co thể thấy ơ bạcfh dinh vungtau. em ghie theo lời kể của ông nội cua bố vơ của cậu ruột ông bác cô bạn gái em :D

Tiếp. gỗ tech, teak hay còn gọi là Giá Tị. Độ giãn nở ít nên hay làm những đồ gỗ cần ít co giãn như báng súng...Giá CIF HCMC khoảng 700USD/MT :)

Status
Không mở trả lời sau này.