Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Quán này em đi công tác Cà Mau một mình cũng thường ghé quán này, có lẩu chua cơm mẻ rất ngon. 1 cái lẩu chua và rau + món mặn total 40k, đi bao nhiêu người thì nhân lên.

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
Quán này có lâu rồi bác ạ, từ Phụng Hiệp đi vô bác nhìn cột mốc bên đường, ở km 31, bên tay phải, vừa qua cầu Đường Láng, chủ quán thường gọi là anh Út.
Đường Quản Lộ Phụng Hiệp giờ xấu quá nên đa phần xe tải đi, xe thuê bao và xe gia đình thường đi ngoài quốc lộ 1A.

Hạng C
18/2/13
569
320
63
Từ cầu Cần thơ đi về hướng quảng lộ phụng hiệp hướng về miền tây cách cần thơ khoảng 30km bên tay phải có 1 quán cơm Thiên Hương ngon bổ rẻ, toàn cá đồng đặc sản miền tây khẩu phần 4 người ăn no nê còn dư đồ ăn mà chỉ tốn 160k. Cực ngon, các Bác có đi du lịch hướng này nên ghé. Mình mới về cà mau lên. Được ông Anh chỉ cho rất hài lòng và ngạc nhiên vì gía cả. Chia sẽ cùng các Bác có dịp về miền tây

Em đi Sóc Trăng toàn ghé quán này ăn, món cá rô kho ngon, rau tươi xanh, quán em thấy viên chức ăn nhiều lắm nha

Tuần nào đi ngang cũng ghé 2 lần chuyến đi và về.

Quán này em đi công tác Cà Mau một mình cũng thường ghé quán này, có lẩu chua cơm mẻ rất ngon. 1 cái lẩu chua và rau + món mặn total 40k, đi bao nhiêu người thì nhân lên.

Quán này có lâu rồi bác ạ, từ Phụng Hiệp đi vô bác nhìn cột mốc bên đường, ở km 31, bên tay phải, vừa qua cầu Đường Láng, chủ quán thường gọi là anh Út.
Đường Quản Lộ Phụng Hiệp giờ xấu quá nên đa phần xe tải đi, xe thuê bao và xe gia đình thường đi ngoài quốc lộ 1A.

Mọi người có ai có thể note giúp em cái địa chỉ quán này trên gmap được không ? Em đang tìm chổ ăn uống cho chuyến hành trình sắp tới của em đây mà tìm chưa ra! Thanks all!

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
hi bác, em sắp đi đường này đi Cà Mau, bác có thông tin về đường này mới nhất ko, về độ xấu, độ an toàn (trâu bò, cướp bóc), và xxx bắn tốc độ thế nào? Em search toàn là thông tin cũ 2012 2013 ko, ko có thông tin nào mới về đường này năm 2015 hết :(

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
Em mới đi vào ngày thứ bảy này 11/04/15, đường được dặm vá nhiều chổ, vẫn còn hơi xấu nhưng vẫn đi nhanh hơn đường QL1 khoảng 40 phút, chỉ có 2 đoạn 50kmh. xxx cũng có khi bắn ở đoạn 80kmh gần Phụng Hiệp nhưng ít. Cầu nhiều, dốc nên đa phần phải thắng nhiều.

• Like
Reactions: smith1604 and t2k
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Từ cầu Cần thơ đi về hướng quảng lộ phụng hiệp hướng về miền tây cách cần thơ khoảng 30km bên tay phải có 1 quán cơm Thiên Hương ngon bổ rẻ, toàn cá đồng đặc sản miền tây khẩu phần 4 người ăn no nê còn dư đồ ăn mà chỉ tốn 160k. Cực ngon, các Bác có đi du lịch hướng này nên ghé. Mình mới về cà mau lên. Được ông Anh chỉ cho rất hài lòng và ngạc nhiên vì gía cả. Chia sẽ cùng các Bác có dịp về miền tây
Cám ơn bác vì thông tin hữu ích

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Quán này nằm phia bên nào cụ ? Nếu em đi từ đây về Kiên Giang thì có đi qua quán này ko ? Vì 30/4 này em đi KG nhưng chưa xã định đi phía phà Vàm Cống hay đi theo đường Cầu cần Thơ qua Vị Thanh.