t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Em mới đi vào ngày thứ bảy này 11/04/15, đường được dặm vá nhiều chổ, vẫn còn hơi xấu nhưng vẫn đi nhanh hơn đường QL1 khoảng 40 phút, chỉ có 2 đoạn 50kmh. xxx cũng có khi bắn ở đoạn 80kmh gần Phụng Hiệp nhưng ít. Cầu nhiều, dốc nên đa phần phải thắng nhiều.
cảm ơn bác rất nhiều, mình tính đi xe máy dã ngoại chứ ko phải xe hơi, ko biết xe máy có nên chạy ko nhỉ, đường có xấu như QL1A đoạn Trung Lương về SG ko bác hay là xấu hơn nữa ?

Hạng C
14/4/13
646
230
43
cảm ơn bác rất nhiều, mình tính đi xe máy dã ngoại chứ ko phải xe hơi, ko biết xe máy có nên chạy ko nhỉ, đường có xấu như QL1A đoạn Trung Lương về SG ko bác hay là xấu hơn nữa ?
Đường này xe máy đi nhiều, nhưng vỏ phải tốt , lỡ bị xì khó tìm chỗ vá vì đường vắng dân cư.

• Like
Reactions: t2k
t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Đường này xe máy đi nhiều, nhưng vỏ phải tốt , lỡ bị xì khó tìm chỗ vá vì đường vắng dân cư.
mà đường có xấu lắm ko bác ? Xe mình mới thay cặp vỏ nên cũng ko lo lắm.

Hạng C
14/4/13
646
230
43
mà đường có xấu lắm ko bác ? Xe mình mới thay cặp vỏ nên cũng ko lo lắm.
Đường thì OK, ý mình nói là có nhiều đoạn dân cư thưa thớt, hai bên đường đồng lúa thẳng cánh cò bay !phong cảnh đẹp !
phát hiện quán cơm dừng chân lý tưởng trên Quảng lộ phụng hiệp

• Like
Reactions: BinAn and t2k
Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Từ cầu Cần thơ đi về hướng quảng lộ phụng hiệp hướng về miền tây cách cần thơ khoảng 30km bên tay phải có 1 quán cơm Thiên Hương ngon bổ rẻ, toàn cá đồng đặc sản miền tây khẩu phần 4 người ăn no nê còn dư đồ ăn mà chỉ tốn 160k. Cực ngon, các Bác có đi du lịch hướng này nên ghé. Mình mới về cà mau lên. Được ông Anh chỉ cho rất hài lòng và ngạc nhiên vì gía cả. Chia sẽ cùng các Bác có dịp về miền tây
Ghi dấu!
Tks bác!

18/7/14
172
356
63
57
Hình này bác chụp lâu chưa vậy? Theo như hình thì đường khá tốt. Thanks bác
Ngay 29/4 Tôi cũng vê Thới Bình,Cà Mau trên cung đường này .Trở lại SG ngày 2/5
Quản lộ Phụng Hiệp tháng 7/2014 Vì là đường trải nhựa ( không phải betong nhựa ) nên xe Sedan đi hơi xóc Suv thì ok .

Chỉnh sửa cuối: