Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Không cần PR, Honda giảm giá 20%, mình rước em Odysey về liền.
Bác lại làm khó mấy em Honda rồi. Ghét honda chỗ làm giá, chanh choe... chất lg thì càng ngày càng tệ, nhìn cái xe máy là đánh giá dc. Hôm trc em mượn con city của ng bạn đi 1 ngày, về trả, Bạn hỏi đi thấy ngon k, chỉ ậm ừ cho qua. Nói chung là nản với chất lg HD

• Like
Reactions: Car_Passion
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bác lại làm khó mấy em Honda rồi. Ghét honda chỗ làm giá, chanh choe... chất lg thì càng ngày càng tệ, nhìn cái xe máy là đánh giá dc. Hôm trc em mượn con city của ng bạn đi 1 ngày, về trả, Bạn hỏi đi thấy ngon k, chỉ ậm ừ cho qua. Nói chung là nản với chất lg HD
Ấy thế mà xác PRer và cuồng nhiệt er còn mang City ra so với cả Camry và Mazda 6 đấy bác ạ. Còn Mazda 3 và Cerato, Elantra, Altis thì không có cửa so với City đâu. Thật sự nghe xong mà lên máu thật chứ. Cái xe hạng B cùi bắp đem so với xe hạng C đã hụt hơi rồi. vậy mà còn cố để so với xe hạng D thì thật là không biết các cụ đó được ai cho ăn bùa mê thuốc lú nữa. Em chạy City rồi và em cảm nhận em nó cũng là xe bình thường của phân khúc B thôi. So với mấy em phân khúc B thì còn thấy hơi hơi được một tí, chứ so với phân khúc C thì chẵng là cái gì cả.
P/S: Mà em ghét nhất cái bọn chỉ chăm chăm ngồi làm giá, lừa đảo để hưởng lợi từ người khác. Năm ngoái lừa dân mình kêu giảm giá CRV, sau đó thì kêu hết hàng. Qua dạo đó em nhìn thấy bọn sale Honda là ghét

• Like
Reactions: kennyngo
Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Hóa đơn bảo dưỡng hãng bác vô hội civic facebook thì bạt ngàn. Honda với hyundai thì xêm xêm thôi bác. Cái nào liên quan vận hành và an toàn thì bác chịu khó vô hãng, những cái khác ra gara ngoài làm ngon bổ rẻ. Civic cấp 5k 10k vô hãng ko quá 1 chai nha bác :)
Thanks bác

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Ấy thế mà xác PRer và cuồng nhiệt er còn mang City ra so với cả Camry và Mazda 6 đấy bác ạ. Còn Mazda 3 và Cerato, Elantra, Altis thì không có cửa so với City đâu. Thật sự nghe xong mà lên máu thật chứ. Cái xe hạng B cùi bắp đem so với xe hạng C đã hụt hơi rồi. vậy mà còn cố để so với xe hạng D thì thật là không biết các cụ đó được ai cho ăn bùa mê thuốc lú nữa. Em chạy City rồi và em cảm nhận em nó cũng là xe bình thường của phân khúc B thôi. So với mấy em phân khúc B thì còn thấy hơi hơi được một tí, chứ so với phân khúc C thì chẵng là cái gì cả.
P/S: Mà em ghét nhất cái bọn chỉ chăm chăm ngồi làm giá, lừa đảo để hưởng lợi từ người khác. Năm ngoái lừa dân mình kêu giảm giá CRV, sau đó thì kêu hết hàng. Qua dạo đó em nhìn thấy bọn sale Honda là ghét
City so với Vios, so thế éo nào đc với Altis? Bọn dở hơi. Ông anh rể mình mới mua em City Top, bữa cũng chạy thử rồi, ngoài ồn như cối xay thì khá ổn, đèn đuốc ngon, máy hơi gầm. Nhưng so với Altis thì thua đúng 1 bậc. Altis đi êm hơn hẳn, đầm hơn, ít option hơn, đèn tối hơn :)

• Like
Reactions: kennyngo
Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
Honda VN từng bước phát huy tối đa nội lực chuyển từ đổi từ nhà sản xuất ô tô sang làm một đại lý giỏi cho Honda Thái Lan!

• Like
Tập Lái
12/6/18
9
3
3
32
Không cần PR, Honda giảm giá 20%, mình rước em Odysey về liền.
Khi nào bác có ý định rước thì alo em nhé! H
Honda Ô tô Phát Tiến
Ad: 136D Mai Chí Thọ, An Phú, Quận 2, TP HCM
Tell/zalo/viber: 0981 920 417 em Lúp

Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45

Cũng thông cảm cho mấy anh sale bác ạ. Tất cả là do chính sách của Công ty Honda VN thôi . Mấy anh sale chẳng hơn gì khách hàng, khi hỏi CRV khi nào về chỉ trả lời cầm chừng từ tháng x - y rồi quý 4 v v... chuyện gì đang xảy ra thì chỉ có mấy anh TGĐ Honda VN biết !

• Like
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Cũng thông cảm cho mấy anh sale bác ạ. Tất cả là do chính sách của Công ty Honda VN thôi . Mấy anh sale chẳng hơn gì khách hàng, khi hỏi CRV khi nào về chỉ trả lời cầm chừng từ tháng x - y rồi quý 4 v v... chuyện gì đang xảy ra thì chỉ có mấy anh TGĐ Honda VN biết !
Xe đầy ra đó, chẵng qua là muốn nhập về ít mà doanh thu vẫn cao nên bày kế để ăn dày thôi. Cái kiểu làm ăn chụp giựt như ngoài chợ cóc.