Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Bữa e về lại xóm có việc, đứa e ở xóm đi làm giấy CMND lên ông CA.quận gặp hỏi thăm e ấy gần nhà e ko nhắn lại là nhà đó có chiếc oto^ bị phạt nguội. E ấy về báo tin là vậy, e cũng ko biết sao...? Tra hết mấy web đồ thì ko thấy kq~
mọi thông tin điều đc cập nhật lên CSGT.VN , mọi thông tin từ nói miệng cho đến gọi điện thoại báo đều là tào lao !
nếu có thì nó sẽ hiện ra như thế này và kèm theo văn bản gửi tới nhà bằng bưu điện !

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
Em quá tốc độ ở Ninh Thuận 68/60 , gửi thông báo về nhà ở Sài Gòn,có hình ảnh chụp biển số và tọa độ ( do chụp bằng camera giao thông ), ra Phan Rang nhận quyết định xử phạt 900k, đóng tiền xong về.
Có động lực để làm chuyến phượt cùng gđ bác nhẩy ?

Hạng C
22/3/16
970
8.949
93
ko biết ko có tội, bác lo nghĩ chi nhiều mệt xác, cứ sống vui sống khoẻ đi bác, nguội hay lạnh gì thì conan cũng phải thông báo thành công cho bác rồi mới có căn cứ xử nặng chứ, đau đầu chi mấy cái vụn vặt này cho hao tâm tổn trí :D
Ảnh lo lỡ bị chụp ảnh dính hôm chở mái bai, gửi giấy về tận nhà có ảnh mái bay ở trong thì vỡ alo

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Nếu bạn dùng Iphone thì vào appstore rồi down app KGO, tra phạt ngụi, nếu có thì đi đóng, ko có thì quên luôn, chẳng sao cả. Nhiều khi cứ ôm lo chi cho mệt. Vì khi bạn đăng kiểm họ cũng tra y như bạn.

Hạng F
3/10/15
9.818
12.051
113
View attachment 2468226Xin chào các bác! Cho e xin hỏi giờ lục tra cứu ở đâu nhanh nhất để xem xe mình có bị phạt nguội ko ạ? Xe e cả mấy tuần nay ko có đi, mà e cũng ko thấy có gửi thư về phạt. Giờ tự nhiên e nghe tin xe e bị phạt nguội lâu lắm rồi nếu mà ko lên đóng là mốt tới ngày ĐK thì lên đó ngta tra ra phạt nặng lắm đó..

Mà e liên tục cập nhật 2 trang này thì thấy ko có, có đúng ko? Vậy trang nào là chính xác để xem nhanh ạ? Và thường bị phạt đóng phí bao nhiêu ạ?
View attachment 2460691
View attachment 2460696

(E đâu có chạy nhanh chạy ẩu vượt đèn lấn len gì đâu mà giờ nghe tin sốt qa")
Có sđt tổng đài gọi hỏi nhanh ko, cho e xin!
Dạ. Xin cảm ơn các bác!
Phải nói thật là khả năng xe bác bị phạt không có. Nhưng khả năng bác bị bọn đầy tớ lừa tiền thì nhiều.
Em cũng bị mấy lần gọi điện kêu đi nộp phạt. Nhiều người tốt bụng ghê!
Phạt gì cũng có ở website và sau khi đóng phạt thì đúng 18h cuối ngày hôm đó trên website sẽ bỏ.
Đứa nào gọi điện nói bác bị phạt cần đóng ngay, hay kêu người gia đình bác về nói bác bị phạt thì đều là xạo cả.
Ai nói vậy thì bác nói thẳng với nó là nộp phạt hộ tôi cái rồi lấy giấy quyết toán về tôi gửi lại cho, trả tiền công nộp cho các bạn luôn!
Đất nước mình tốt bụng quá nhỉ, nhiều người lo lắng dùm, yêu thương cho người khác đến nỗi mất ăn mất ngủ!!!

NPT confirmed
Tập Lái
18/5/20
17
10
3
42
Bạn dùng thử ứng dụng này tra xem. Có cả ôn thi bằng lái luôn! :)
Phạt nguội tra cứu ở đâu ra nhanh nhất các bác?

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Thật ra trang tra chỉ mang tính tương đối thôi! Vì có khi lai có một số chưa cập nhật online nữa.