Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Haizzz, tự nhiên ở ko chọc ổ kiến cho cắn đau chi chàj...
Đúng là gửi về phòng CS, gửi về nhà mìh mấy bận rồi, nhưg mìh ko có ở đó rồi CA cũng ko liên lạc đc lun. Vô tình a CA đó cũng biết đứa e xóm nên nhờ nhắn hộ
Còn em bộ mong muốn xe của em bị phạt nguội lắm sao mà đòi đi hỏi giống mình <Mìh rầu lắm lun ák>
Bộ nhớ anh CA í có RAM/ROM lớn hơn con Chip CCCD hè..

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Ảnh lo lỡ bị chụp ảnh dính hôm chở mái bai, gửi giấy về tận nhà có ảnh mái bay ở trong thì vỡ alo
Dạ, thưa ko! Thứ nhất là mình chỉ biết lái ôtô mà thôi, chứ ko có biết lái máy bay nha!
Thứ 2 mìh ít đi lắm chỉ bữa đó có đi Bình Dương và trên xe chỉ chở mấy đồ để đi cúng, chứ cũng ko chở gì bậy bạ máipai như ai kia theo tiếng lóng của m.n
P/S: Khìn sao mà ôtô chở đc máy bay...Haizzz

• Haha
Reactions: equus1912
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Nếu bạn dùng Iphone thì vào appstore rồi down app KGO, tra phạt ngụi, nếu có thì đi đóng, ko có thì quên luôn, chẳng sao cả. Nhiều khi cứ ôm lo chi cho mệt. Vì khi bạn đăng kiểm họ cũng tra y như bạn.
Dạ, cảm ơn bn nha! Mà bn ơi mìh ko có xài ip cùng hệ như các bn thì hệ khác có ko bn ạ?

• Like
Reactions: singapore12
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Thật ra trang tra chỉ mang tính tương đối thôi! Vì có khi lai có một số chưa cập nhật online nữa.
Bởi vậy nhiều khi mình cũng hơi mập mờ chỗ đó đó. Nhiều bác cũng nói đừng lo đừng nghĩ thì cũng đúng
Nhưng sống mà ko lo ko nghĩ nhiều lúc phát hiện ra thấy bất công lắm lun!

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Bạn dùng thử ứng dụng này tra xem. Có cả ôn thi bằng lái luôn! :)
Đề nghị ứng dụng thì mìh cảm ơn bn!
P/S: Khùg qa' giờ này tui còn ôn thi để làm chi? Bn rãnh thì bn ôn để thi nâng cấp lên hạng đi nha!

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Dạ, cảm ơn bn nha! Mà bn ơi mìh ko có xài ip cùng hệ như các bn thì hệ khác có ko bn ạ?
Nếu bạn dùng Android thì vào CH Play down app KGO nhé, như nhau. Tất cả thông tin về phạt nguội xe bạn đều nằm trong đó, có j ko hiểu thì pm mình hướng dẫn bạn

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Nếu bạn dùng Android thì vào CH Play down app KGO nhé, như nhau. Tất cả thông tin về phạt nguội xe bạn đều nằm trong đó, có j ko hiểu thì pm mình hướng dẫn bạn
App KGO là chuẩn luôn fải ko bn? Nếu nói K0 là thật ko sao ha...

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
App KGO là chuẩn luôn fải ko bn? Nếu nói K0 là thật ko sao ha...
Chuẩn rồi nhé bạn vì app này link với cục CSGT, nên hoàn toàn yên tâm, có phạt nguội sẽ hiện lên toàn bộ thông tin, ko có thì sẽ chúc mừng bạn, còn nếu bạn ko biết làm thế nào thì pm biển số xe bạn, mình tra rồi chụp màn hình gửi bạn. Chi phí là 1 ly Caphe nhé.