Hạng B2
31/5/07
116
0
16
RE: Phát sóng sự kiện OS 5 Năm trên VTV1

Hai ngày 5 & 6 vua rồi e đi cong tac rùi nên ko xem dc các bác ơi. Link của bác New bie e ko tải dc link nào hết. Có bác nào up lại ko de e tải về, đa tạ các bác nhiều.

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Có phải bác Trung - LQT cũng làm Deusche Bank HCM phải không ạ, em nhìn quen lắm.

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Thế bác không nghe trong lúc phát phóng sự, bác LQT có nói .....ngân hàng ......đó ư .

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất

Trích đoạn: puma.com

Trích đoạn: focker

Cho em hỏi ngoài lề tý: hình như bác Hải (otosaigon) làm việc ở Ngân hàng Deutsche Bank AG- Chi nhánh Thành phố Hồ Chí Minh phải không?
Em thấy bác quen quá; hình như đã gặp nhau 1 vài lần rồi thì phải.
Xưa rồi:D đó là thời còn con gái kìa
Bây giờ thì....:D

Ặc ặc... nếu đúng vậy thì em nhớ rồi: Ngày xửa ngày xưa, khoảng năm 2002 - 2003, lúc bác ấy còn ở Deutsche Bank, cô sếp người Đức của bác ấy thuê nhà của ba mẹ em ở Q3 chứ đâu... Em toàn giúp phụ thân lo hoá đơn VAT tiền thuê nhà để nộp cho kế toán NH... Nhớ có lần bị bác ấy xì nẹt quá trời vì ghi hoá đơn sai gần trăm ngàn đồng do tỷ giá USD thay đổi... hic [8D]

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Trích đoạn: puma.com

Cho em hỏi ngoài lề tý: hình như bác Hải (otosaigon) làm việc ở Ngân hàng Deutsche Bank AG- Chi nhánh Thành phố Hồ Chí Minh phải không?
Em thấy bác quen quá; hình như đã gặp nhau 1 vài lần rồi thì phải.
Xưa rồi:D đó là thời còn con gái kìa
Bây giờ thì....:D

Ặc ặc... nếu đúng vậy thì em nhớ rồi: Ngày xửa ngày xưa, khoảng năm 2002 - 2003, lúc bác ấy còn ở Deutsche Bank, cô sếp người Đức của bác ấy thuê nhà của ba mẹ em ở Q3 chứ đâu... Em toàn giúp phụ thân lo hoá đơn VAT tiền thuê nhà để nộp cho kế toán NH... Nhớ có lần bị bác ấy xì nẹt quá trời vì ghi hoá đơn sai gần trăm ngàn đồng do tỷ giá USD thay đổi... hic [8D]
Ai bảo bác đến với OS chậm... nếu biết thế thì bác ấy đã không nghỉ làm ở DB và hoá đơn bác ghi thêm vài K thì có mời cả OS nhậu dài hơi...

Hạng B2
29/9/04
127
47
28
TP Đà Nẵng

Em xem xong tự nhiên thấy ... xúc động thật sự. Cứ như mình đang được ngồi "ké" trong tivi.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

xem đi xem lại, em thấy bác Minhtit và bác Nguyên giống nhau quá:D

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Vui, thú vị và cảm động nữa, qua Video clip trên mới biết OS ngày càng khẳng định vị thế của mình, chúc các bác và toàn thể AE trên diễn đàn OS vui, khoẻ, năm mới thắng lợi mới!!!