Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
RE: Phiên họp bất thường của OS Miền Trung - Đà Nẵng và chuẩn bị cho hành trình về Cố Đô

Báo cáo các bác là Kitty đã vào đến Sg, mặc dù trên đường có gặp cảnh kẹt xe do 2 xe tải tông nhau (xem ở đây). Chúc các bác offline vui vẻ và thành công. Qua đợt off này, dường như thành viên OSĐN càng đông hơn và nhiệt huyết hơn thì phải:)

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
RE: Phiên họp bất thường của OS Miền Trung - Đà Nẵng và chuẩn bị cho hành trình về Cố Đô

À mọi người ạ. Trong lần OFF 3 Miền, có 1 bất ngờ kô kém phần thú vị :D . Em xin chia sẽ tí, nhở mod có xoá nó còn chút nào đó kỷ niệm của em ạ :D

Trong chuyến hành trình OFFLINE 3 MIỀN vừa rồi có rất nhiều điều bất ngờ thú vị và vui vẻ . Đó là 1 sự kiện gặp nhau lớn của anh em trên mọi miền tổ quốc tụ hội về TP biển Đà Nẵng xinh đẹp hiền hòa .
Và trong số những điều thú vị đó là sự kiện xuyên Việt của 1 chiếc Flash disk , nó đã theo chân OSSG xuất phát từ Miền Nam tiến về Miền Trung hiền hòa . Nó đặt chân đến nhiều vùng đất trong suốt cuộc hành trình lớn và cuối cùng đã đến Miền Trung , TP Đà nẵng để cùng góp sức cho thành công của đêm Gala Dinner . Trong buổi tiệc do có màn " Tắm Tiên " nên nó kô được tham gia, đành phải nằm lại trên " Bờ " . Rồi sau buổi tiệc, do sơ xuất vị memb đấy đã quên luôn nó , rồi nó lại theo chân 1 memb khác của OSHN tham gia tiếp hành trình còn lại .
Và mãi đến lúc này, Sau khi check " Gờ Phê Ếch " ( mồm ) mới biết chiếc USB này đã theo chân ra tận ngoài Bắc , Thủ đô Hà Nội yêu dấu

Và trong 1 ngày kô xa nữa, chiếc USB này sẽ lại tiếp tục hành trình xuyên Việt tiếp để trở về SG

Còn link thì ở đây nè : Hành trình xuyên Việt của chiếc USB :D :D :D

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Mọi người tiếp tục bàn đi ... nó bị tụt xuống nè :D

Hạng D
30/10/06
1.388
25
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Mời các bác xem ứng cử viên thứ phi nhé (để phục vụ cho AE trong chuyến đi Hướng về Cố đô sắp đến): :D

http://www.otosaigon.com/forum/fb.aspx?m=952728

Last edited by a moderator:
Hạng B1
27/2/08
70
0
0
37
Cố Đô Huế

em là mem ở huế nè .em khuyên các bác chọn địa điểm khác đi , thanh tân chán lắm . trời này mà tắm nứơc nóng nữa chắc chết .

Hạng B2
29/9/04
127
47
28
TP Đà Nẵng

Đi đâu cũng được.
Làm gì cũng được.
Zui zẻ là được.
Agree 5 chi.:D:D:D

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Tình hình là các bác bàn thêm thông tin đi :)

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

vâng em đang liên lạc bên Thanh Tân ... còn các bác muốn off đâu cũng được ... chổ nào có các bác và thêm bia hoặc gụ là em ok hết

Hạng B2
9/7/07
142
76
28

Cho em tham gia cùng nhé !
Có gì bác dell alo cho biết tin tức giúp