Hạng B2
28/3/11
415
84
28
Kinh chao ca nha!
Em xin duoc gia nhap gia dinh KIA.Cha la em moi cuoi Forte SXAT, nguoi ta tu van cua hang CLASSIC, loai cach nhiet tot va max nhat la 5t7.Kinh nho cac Bac tu zan gium em.Em xin show v2 va se cam on cac Bac 01 chau nhau sau,em o Vung Tau.
NHÂN TIỆN ĐÂY EM XIN ĐƯỢC CÁM ƠN CÁC ANH CHỊ, CÁC BÁC KIA PHÚ MỸ HƯNG ĐÃ NHIỆT TÌNH TƯ VẤN GIÚM EM
XIN ĐƯỢC CÁM ƠN MR. VŨ NỮA...
Trân trọng!

Hạng B2
28/3/11
415
84
28
Sao không có ai ủng hộ em zay...hixxx...đây là lần đầu em cưới vợ 2

Hạng B1
31/5/11
72
7
8
khanhnt.cd nói:
Kinh chao ca nha!
Em xin duoc gia nhap gia dinh KIA.Cha la em moi cuoi Forte SXAT, nguoi ta tu van cua hang CLASSIC, loai cach nhiet tot va max nhat la 5t7.Kinh nho cac Bac tu zan gium em.Em xin show v2 va se cam on cac Bac 01 chau nhau sau,em o Vung Tau.
NHÂN TIỆN ĐÂY EM XIN ĐƯỢC CÁM ƠN CÁC ANH CHỊ, CÁC BÁC KIA PHÚ MỸ HƯNG ĐÃ NHIỆT TÌNH TƯ VẤN GIÚM EM
Trân trọng!
hehe chúc mừng bác đã cưới được v2 như ý nhá. Up hình lên coi bác ơi ^^

Tập Lái
6/5/11
47
1
8
Bác này viết chữ không dấu nhìn đau cả mắt, chả muốn đọc. Dạo này độ kiên nhẫn giảm nhiều.

Hạng B2
25/6/11
288
7
0
48
khanhnt.cd nói:
Kinh chao ca nha!
Trân trọng!
Show hàng đi bác...

Hạng B2
28/3/11
415
84
28
Khi nào có biển em up luôn.Chắc em chọn V-kool cho chắc nhưng nghe nói ở Vũng Tàu không có chi nhánh???

Hạng B1
31/5/11
72
7
8
Chọn Llumar đi bác, ko thua kém bao nhiêu mà giá lại rẻ gấp đôi :D

Hạng B2
28/3/11
415
84
28
vukia nói:
Chọn Llumar đi bác, ko thua kém bao nhiêu mà giá lại rẻ gấp đôi :D
CÁM ƠN BÁC VŨ NHA, EM CŨNG MUỐN MUA Ở CHỖ BÁC LẮM NHƯNG HƠI XA NÊN EM CHỌN Ở BÀ RỊA.LlUMAR CÓ CHI NHÁNH NÀO Ở VŨNG TÀU KHÔNG BÁC???