Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** HOÀN TIỀN 100% NẾU PHIM KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

Bac nói chuyện Mình ko hiêủ! Bác đọc kỷ những dòng đỏ mà vẩn ko hiểu ah! chúng tôi ném đá hay Bác đang ném đá? còn vấn đề lừa ! thì bác tự ngẫm lại chính ai lừa khách hàng! Chúng tôi ko lấy bất cứ đồng nào của khách trước! khách hàng co quyền thử và tự cảm nghiệm ! khách hàng có quyền ko trả tiền nếu phim ko đúng chất lượng! vậy hỏi Bác làm sao chúng tôi có thể lừa khi dán phim dc thua Bác! Chính Bác nếu bác bán hàng Bác dám cho khách hàng dùng thử rồi trả tiền sau như bên cty chúng tôi ko?
sống và làm gì phải có tâm thì mới thành công Bác ah!

Hạng C
10/3/12
670
25
28
TP.HCM
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** HOÀN TIỀN 100% NẾU PHIM KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

E đang sử dụng sx Nano ceramics của bác KHOA nè thấy sx tốt dịch vụ tốt , khi e dám phin xong thử 3 ngày mới trả tiền đó ..mà e thấy rất tốt mấy bác à, không mấy bác thử xe e nè đi một vòng chơi "mấy bác đổ xăng nha ".....heeeee.
Mình bỏ tiền ra phải dc hưởng dv tốt chứ mấy bác...Mà bác Khoa xạo dám phin dỏm e là người đốt nhà bác Khoa đầu tiên
Nói đi phải nói lại tại bác Khoa là dv này mới quá thử 7 ngày mới trả tiền, đầu tiên của dv này....e ủng hộ những dv có quy tính...những dv nói mà không cam kết e không chơi.
Chúc bác Khoa qua cơn sóng thần này nhé ....

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn
Re:*****NANO CERAMICS*****SỰ NHẦM LẪN ĐÁNG TIẾC CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG PHIM CÁCH NHIỆT

Một vÀI HÌNH ẢNH VỀ SỰ NHẦM LẪN CỦA KHÁCH HÀNG KHI CHỌN LỰA PHIM CÁCH NHIỆT KÉM CHẤT LƯỢNG TRƯỚC KHI ĐẾN VỚI NANO CERAMICS
Phim cách nhiệt cao cấp NANO CERAMICS

<span style=""color: #ff0000;"">MONG CÁC BÁC CẨN THẬN KHI DÁN PHIM CÁCH NHIỆT NGOÀI THỊ TRƯỜNG </span>
<span style=""color: #ff0000;"">KHI ĐẾN VỚI NANO CERAMICS, CÁC BÁC ĐƯỢC THỬ PHIM BẰNG CÁCH TRỰC TIẾP DÁN LÊN XE , VÀ ĐI THỬ ĐỂ TỰ CẢM NHẬN SAU 7 NGÀY RỒI THANH TOÁN TIỀN AH. NHƯ VẬY CÁC BÁC AN TÂM, KO THỂ NHẦM LẪN ĐI ĐÂU ĐƯỢC.</span>

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Re:*****NANO CERAMICS*****SỰ NHẦM LẪN ĐÁNG TIẾC CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG PHIM CÁCH NHIỆT

Cảm nhận sau khi dán phim NANO CERAMICS :
thật lòng mà nói giờ thị trường có rất nhiều loại phim và các loại giá khác nhau,giá nào cũng có thể dán đc.
Sau khi đưa xe mình vào dán và xài thử thấy kết quả thật ấn tượng,chỉ sau 3 phút nổ máy trong xe cho cảm giác mát lạnh.giá cả cũng rất tốt.
Đặc biệt chủ thớt này cũng rất táo bạo dám cho khách xài thử 1 tuần mới lấy tiền....hy vọng với cách phục vụ chu đáo,giá thành tốt sẽ có nhiều người cùng dán phim nanoceramic.
Chúc chú em thành công !!!!!!

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

ok thử thì thử mai em sẽ dán thử nghiệm xem sao,đang mùa nắng mà để qua mùa mưa mất linh

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41

em đã dán 3M nhưng ko biết có đúng phim thật ko hay bị lừa đảo, cho em hỏi bên bác test dùm em được ko ah,ah và cho em hỏi xe em esc dán hết bao nhiu ah

Hạng B2
26/11/11
183
4
0
Taliban

Phim cách nhiệt là sự quan tâm hàng đầu của các anh em sở hữu 4b, bán hàng cho khách thử 7 ngày cũng là điều rất tốt đáng lưu tâm. Bác chủ cho em hỏi thật lòng nhé, trước khi bác kinh doanh sản phẩm này có lẽ bác cũng nghiên cứu nhiều loại phim trên thị trường rồi. Loại nào rởm xịn hay cách nhiệt được bao nhiêu%...bác có thể cho em biết nếu hàng của bác so sánh với mấy tên tuổi chính hãng từng làm mưa làm gió thị trường VN như 3M, V-kool...tương đương hay vượt trội? Theo em biết các loại phim chính hãng sinh sau đẻ muộn(hàng nhái em ko bàn)thường nghiên cứu kĩ trước khi tung ra thị trường. Luôn tiện bác báo giá cho em dán kính lái(ford everest) có cơ hội thử sản phẩm của bác. Sau 30/4 em mới dán được

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

ANDY1606 nói:
em đã dán 3M nhưng ko biết có đúng phim thật ko hay bị lừa đảo, cho em hỏi bên bác test dùm em được ko ah,ah và cho em hỏi xe em esc dán hết bao nhiu ah
Andy chung hội ford fải ko, anh em cứ qua showroom Khoa tét lại cho, miễn phí, hiihi, Bên showroom có máy đo mà. cứ alo khoa nhe, đừng ngại.
còn giá Andy để lại số dt nhé, vì mem mới chưa kích họat PM, anh em trong hội luôn có giá hữu nghị, an tâm, bao đi thử

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

www.hueoi.com nói:
Phim cách nhiệt là sự quan tâm hàng đầu của các anh em sở hữu 4b, bán hàng cho khách thử 7 ngày cũng là điều rất tốt đáng lưu tâm. Bác chủ cho em hỏi thật lòng nhé, trước khi bác kinh doanh sản phẩm này có lẽ bác cũng nghiên cứu nhiều loại phim trên thị trường rồi. Loại nào rởm xịn hay cách nhiệt được bao nhiêu%...bác có thể cho em biết nếu hàng của bác so sánh với mấy tên tuổi chính hãng từng làm mưa làm gió thị trường VN như 3M, V-kool...tương đương hay vượt trội? Theo em biết các loại phim chính hãng sinh sau đẻ muộn(hàng nhái em ko bàn)thường nghiên cứu kĩ trước khi tung ra thị trường. Luôn tiện bác báo giá cho em dán kính lái(ford everest) có cơ hội thử sản phẩm của bác. Sau 30/4 em mới dán được
cảm ơn Bác đã quan tâm. Bác hỏi em câu hỏi chân tình nhưng hơi hóc búa, nhưng em dám khẳng định rằng khi em tung ra th5 trường dòng Ice mục tiêu chính của em chỉ để cạnh tranh với VK70 của v-kool và CR70 của 3m . em từng đã bán và xài thử qua những sản phẩm này em rất hiểu rõ, và em mất cũng nhiềi thời gian để tìm hiểu rất nhiều lọai phim của các hãng, cho đến một ngày em tung ra thị trường dòng này thì em phải đảm bảo phim em phải có ưu điểm vượt bật để cạch tranh .
Vì thế em mới dám cho những quý khách hàng của em đi thử để tự cảm nhận trực tiếp để tránh chuyện phim giả hoặc phim đểu ngòai thị rường, hoặc tiền mất nhưng chất lượng ko đảm bảo.
nếu có cơ hội em xin được phục vụ bác để bác tự mình ra phán xét cai ưu ,khuết điểm của phim em và 3m,v-kool . Bác dc 7-10 ngày để cảm nghiệm mà, hihi, an tâm
Xin cảm ơn Bác

Còn về giá xin bác cho em số phone hay phone cho em dc ko, vi nik em còn mới nên ko Pm dc.bác để lại mail cũng dc

Last edited by a moderator:
Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

BimAuto nói:
Cảm nhận sau khi dán phim NANO CERAMICS :
thật lòng mà nói giờ thị trường có rất nhiều loại phim và các loại giá khác nhau,giá nào cũng có thể dán đc.
Sau khi đưa xe mình vào dán và xài thử thấy kết quả thật ấn tượng,chỉ sau 3 phút nổ máy trong xe cho cảm giác mát lạnh.giá cả cũng rất tốt.
Đặc biệt chủ thớt này cũng rất táo bạo dám cho khách xài thử 1 tuần mới lấy tiền....hy vọng với cách phục vụ chu đáo,giá thành tốt sẽ có nhiều người cùng dán phim nanoceramic.
Chúc chú em thành công !!!!!!
Thanks Bác Bim đã ủng hộ Nano_ceramics