Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn
Re:*****NANO CERAMICS*****SỰ NHẦM LẪN ĐÁNG TIẾC CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG PHIM CÁCH NHIỆT

CHIEUCUONG nói:
ok thử thì thử mai em sẽ dán thử nghiệm xem sao,đang mùa nắng mà để qua mùa mưa mất linh
Thanks Bác CHIEUCUONG đã quyết định ủng hộ, quyết ko hối hận nhé, Mai em sẽ cho thợ quả sử xe Bác

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
Re:*****NANO CERAMICS*****SỰ NHẦM LẪN ĐÁNG TIẾC CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG PHIM CÁCH NHIỆT

Phải công nhận là bác chủ rất nhiệt tình, chắc khi nào e tậu được c300 sẽ qua ủng hộ bác...a chiến cứ khen flim bên bác tốt hoài..hehe

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41

Ok bac Khoa e sap xep thoi gian goi cho bac lien hoac t7 nay ra off nha bac, sr e post bang dt

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

khoa_nanoceramics nói:
CHIEUCUONG nói:
ok thử thì thử mai em sẽ dán thử nghiệm xem sao,đang mùa nắng mà để qua mùa mưa mất linh
Thanks Bác CHIEUCUONG đã quyết định ủng hộ, quyết ko hối hận nhé, Mai em sẽ cho thợ quả sử xe Bác
em đã dán và có những cảm nhận như sau: bác khoa rất nhiệt tình và chu đáo,thợ có tay nghề tốt,sau khi bóc tấm film kính trước của em ra thử bằng máy đo film thì chỉ số cách nhiệt là 1 con số o to tướng :mad::mad::mad::mad::mad: trong khi chỉ số cách nhiệt của tấm film mới là 89,đang trong giai đoạn test thử trước khi trả tiền hehe chưa biết sao nhưng cãm giác đầu tiên là hài lòng

Tập Lái
16/3/12
0
0
0
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** ( BAO DÙNG THỬ 7 NGÀY TRƯỚC KHI TRẢ TIỀN) 100%

up lên phụ bác chủ, chúc bác chủ đắt hàng, em hôm trước có gặp bác Tín nè 0906655547

Tập Lái
21/3/12
0
0
0
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** ( BAO DÙNG THỬ 7 NGÀY TRƯỚC KHI TRẢ TIỀN) 100%

phimchongnong nói:
up lên phụ bác chủ, chúc bác chủ đắt hàng, em hôm trước có gặp bác Tín nè 0906655547
Thanks Bác đã tin tưởng chúng em nhé. Hôm nào ghé qua showroom ủng hộ tụi em nhé Bác, sẽ có giá tốt cho Bác đấy kaka.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/3/12
0
0
0

CHIEUCUONG nói:
em đã dán và có những cảm nhận như sau: bác khoa rất nhiệt tình và chu đáo,thợ có tay nghề tốt,sau khi bóc tấm film kính trước của em ra thử bằng máy đo film thì chỉ số cách nhiệt là 1 con số o to tướng :mad::mad::mad::mad::mad: trong khi chỉ số cách nhiệt của tấm film mới là 89,đang trong giai đoạn test thử trước khi trả tiền hehe chưa biết sao nhưng cãm giác đầu tiên là hài lòng
Cảm ơn Bác Cường nhé hehe, Bác hài lòng là tụi em vui rồi. Nhưng chưa hết đâu, hôm nào Bác thử đạp ra Vũng Tàu hay Mũi Né gì đó giữa trời nắng gắt thử xem, lúc đó Bác sẽ cảm nhận hết công dụng của Nanoceramics liền hà.
Thanks Bác Cường nhiều nhiều nhé.

Hạng D
10/10/08
1.140
12
48

Như đã hứa với bác Khoa, em sẽ mang xe xuống bác dán kính sau khi bảo hiểm xong. Báo giá trực tiếp T5 trên sân bóng nha bác...:))...

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

hoang.nanoceramics nói:
CHIEUCUONG nói:
Cảm ơn Bác Cường nhé hehe, Bác hài lòng là tụi em vui rồi. Nhưng chưa hết đâu, hôm nào Bác thử đạp ra Vũng Tàu hay Mũi Né gì đó giữa trời nắng gắt thử xem, lúc đó Bác sẽ cảm nhận hết công dụng của Nanoceramics liền hà.
Thanks Bác Cường nhiều nhiều nhé.
khà khà đúng là chưa hết đâu để cuối tuần này (trong hạn 7 ngày) đi tiền trạm Lagi về xem sao nếu không ổn là xù luôn khỏi trã tiền+bắt dán lại cái film cũ đố kiếm đâu ra :D:D:D