Tập Lái
21/3/12
0
0
0
Re:*****NANO CERAMICS*****SỰ NHẦM LẪN ĐÁNG TIẾC CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG PHIM CÁCH NHIỆT

CHIEUCUONG nói:
hoang.nanoceramics nói:
CHIEUCUONG nói:
em đã dán và có những cảm nhận như sau: bác khoa rất nhiệt tình và chu đáo,thợ có tay nghề tốt,sau khi bóc tấm film kính trước của em ra thử bằng máy đo film thì chỉ số cách nhiệt là 1 con số o to tướng :mad::mad::mad::mad::mad: trong khi chỉ số cách nhiệt của tấm film mới là 89,đang trong giai đoạn test thử trước khi trả tiền hehe chưa biết sao nhưng cãm giác đầu tiên là hài lòng
Cảm ơn Bác Cường nhé hehe, Bác hài lòng là tụi em vui rồi. Nhưng chưa hết đâu, hôm nào Bác thử đạp ra Vũng Tàu hay Mũi Né gì đó giữa trời nắng gắt thử xem, lúc đó Bác sẽ cảm nhận hết công dụng của Nanoceramics liền hà.
Thanks Bác Cường nhiều nhiều nhé.
khà khà đúng là chưa hết đâu để cuối tuần này (trong hạn 7 ngày) đi tiền trạm Lagi về xem sao nếu không ổn là xù luôn khỏi trã tiền+bắt dán lại cái film cũ đố kiếm đâu ra :D:D:D
Hehe. Bác Cường chơi ít có ác quá ha. khakha, Bác yên tâm đảm bảo là chất lượng đỉnh. Nếu không ổn sao em dám lấy tiền Bác nhỉ, lai còn bao đi 7 ngày nữa đấy khakha:D:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn
Re:*****NANO CERAMICS*****SỰ NHẦM LẪN ĐÁNG TIẾC CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG PHIM CÁCH NHIỆT

lyhongchuong nói:
Phải công nhận là bác chủ rất nhiệt tình, chắc khi nào e tậu được c300 sẽ qua ủng hộ bác...a chiến cứ khen flim bên bác tốt hoài..hehe
Thanks anh Chuong nhe, Bua nao doi xe qua ung ho em nhe

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

up cho e trai nha, có mấy a bạn sắp lấy F30 328i để giới thiệu qua e dán lun, dịch vụ tốt quá

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

kaching2222 nói:
Như đã hứa với bác Khoa, em sẽ mang xe xuống bác dán kính sau khi bảo hiểm xong. Báo giá trực tiếp T5 trên sân bóng nha bác...:))...
Thanks Bác kaching nhe, làm xong xe nhớ ủng hộ em nhé.

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn
Re:pHIM CÁCH NHIỆT CAO CẤP**NANO CERAMICS** HOÀN TIỀN 100% NẾU PHIM KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG.

BE DAU nói:
E đang sử dụng sx Nano ceramics của bác KHOA nè thấy sx tốt dịch vụ tốt , khi e dám phin xong thử 3 ngày mới trả tiền đó ..mà e thấy rất tốt mấy bác à, không mấy bác thử xe e nè đi một vòng chơi "mấy bác đổ xăng nha ".....heeeee.
Mình bỏ tiền ra phải dc hưởng dv tốt chứ mấy bác...Mà bác Khoa xạo dám phin dỏm e là người đốt nhà bác Khoa đầu tiên
Nói đi phải nói lại tại bác Khoa là dv này mới quá thử 7 ngày mới trả tiền, đầu tiên của dv này....e ủng hộ những dv có quy tính...những dv nói mà không cam kết e không chơi.
Chúc bác Khoa qua cơn sóng thần này nhé ....
Cảm ơn Bé dâu đã ủng hộ Nano Ceramics nhé

Tập Lái
20/3/12
0
0
8
nanoceramics.com.vn

Linhperfume nói:
up cho e trai nha, có mấy a bạn sắp lấy F30 328i để giới thiệu qua e dán lun, dịch vụ tốt quá
Thanks Anh Linh nhé, em sẽ phục vụ hết mình .

Tập Lái
6/11/07
0
0
1
40

Thấy anh em trên diễn đàn ủng hộ vì sự nhiệt tình và chất lượng phim, kèm theo dạo này thời tiếc quá nóng chắc đầu tuần mang xe ra chỗ chú Khoa dán phim lại cho con vợ 2. Chủ topic tính giá mềm cho anh em nhé.
:D
Nhân tiện cho hỏi luôn máy cái thãm 3D có hàng cho xe Kia Morning 2012 không vậy? Thấy cũng rất đẹp , định sắm 1 bộ đi mùa mưa .

Tập Lái
21/3/12
0
0
0

Chúc các Bác cuối tuần vui vẻ nhé!!!

Hạng B2
28/12/09
116
104
53

Bác cho e cái giá của Captiva với, có bao nhiêu loại vậy. Nếu được ngày mai qua bác làm luôn. Thanks

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

vừa đi Lagi test film của bác,chất lượng như thế nào chưa biết nhưng chắc trong tuần sau có 1 khách hàng của PREVIA CLUB nửa nè