9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
s biết hàng Việt Nam! Z bác. Hì. Hàng Việt Nam! Ráp nhưng phụ tùng tung của hả bác
Chẵng ai biết cái nam châm, cái màng loa, cái dây điện là ở đâu? Tuy nhiên cái Loa đó là Made in VietNam đó cụ. Đã có anh em thay ra và nó là như này

Attachments

• Like
Reactions: dattd
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Chẵng ai biết cái nam châm, cái màng loa, cái dây điện là ở đâu? Tuy nhiên cái Loa đó là Made in VietNam đó cụ. Đã có anh em thay ra và nó là như này
Vậy thì dù sao có cái mác VN vẫn thấy tự hào hơn bác nhỉ, mặc dù nhạc nghe k hay lắm. Kaka

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Vậy thì dù sao có cái mác VN vẫn thấy tự hào hơn bác nhỉ, mặc dù nhạc nghe k hay lắm. Kaka
Chuyện, cụ cứ đùa. Xe em chạy em nghe nhạc tự sướng lúc nào chả thấy nó giống JBL của Harman:3dleluoi:. Cụ nói k hay là thế nào?:3dgian::3dgian::3dgian:

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Kakaka. bác làm e mắc cười quá, mà e dự thêm quả sub điện gầm mà k biết quả nào ok

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Tuỳ vị trí dán sẽ có loại kính khác nhau... Kính lái thì yêu cầu ưu tiên là chống tia UV và trong suốt, còn kính hông mới ưu tiên chống nhiệt và phản sáng. Tại vì chống nhiệt sẽ đi kèm màu tối, dán lên kính lái chỉ có nước tèo trong đêm!
Xe mình đi đêm nhìn ngoài xe thấy khá sáng, nhưng vô trong xe thấy tối hơn. Như vậy, là do phim không đúng loại phải không? vì xe mình mua lại của người khác, mình đi mà không để ý, như vậy là phải dán loại khác không bạn?