Status
Không mở trả lời sau này.
LEd dạng ốp trần có đẹp hơn Led dạng búp tròn ko bác? Tại em thấy dạng búp tròn lắp đặt dễ hơn!

Âm trần(downlight) gắn âm dưới lớp trần thạch cao, ốp nổi (ốp trần) gắn nổi trên mặt thạch cao hoặc trần bê tông.
Tất nhiên âm trần vừa đẹp vừa sang, còn led búp tròn chỉ dùng thay thế bóng u compact trong trường hợp bác chủ đã có sẵn đèn lon và ko muốn thay cả cụm lon compact sang led âm trần ah. Giờ ít ai xài lon compact nhìn thây bóng đèn bác nhé

Hạng B2
1/4/13
241
289
83
Âm trần(downlight) gắn âm dưới lớp trần thạch cao, ốp nổi (ốp trần) gắn nổi trên mặt thạch cao hoặc trần bê tông.
Tất nhiên âm trần vừa đẹp vừa sang, còn led búp tròn chỉ dùng thay thế bóng u compact trong trường hợp bác chủ đã có sẵn đèn lon và ko muốn thay cả cụm lon compact sang led âm trần ah. Giờ ít ai xài lon compact nhìn thây bóng đèn bác nhé
Thay cả cụm lon compact sang Led thì giá trung bình là bao nhiêu 1 cái thế bác?

Hạng B2
20/7/11
224
12
18
51
Cám ơn bác Anh đã nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ, đã xài hơn 2 tháng chưa hư cái nào

• Like
Reactions: micaviet
Hạng B2
1/4/13
241
289
83
Tuỳ loại bác ah, trung bình 120k, mà mắc 3 màu thì 240k
Bác micaviet ới, chiều nay tụi thi công nội thất vào khảo sát nhà em, em bảo xài led downlight cho trần, mấy bác ấy bảo led dễ cháy lắm, điện chập chờn là cháy. Haizz, có đúng thế không bác?

Bác micaviet ới, chiều nay tụi thi công nội thất vào khảo sát nhà em, em bảo xài led downlight cho trần, mấy bác ấy bảo led dễ cháy lắm, điện chập chờn là cháy. Haizz, có đúng thế không bác?
Ôi, đúng là như thế nếu bác mua loại kém chất lượng. Còn hàng bên em xuất châu âu bảo hành tới 3 năm mà dễ cháy thế em bán cho ai hả bác? Mới sáng đọc cmt bác mà em cười té ghé hehe

Status
Không mở trả lời sau này.