VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport
Hôm nọ em có xem trên TV đưa tin hãng BOSCH có tổng đại lý tại khu vực phía Bắc nhưng em search các kiểu vẫn không thấy địa chỉ.Bác nào biết cho anh em biết thông tin.
Em thấy hãng BOSCH có nhiều loại phụ tùng cho ôtô chất lượng rất tốt như: gạt nước - bugi ...

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Phụ tùng xe nhãn hiệu BOSCH

@vna
Bác làm ở VNA? Cho E hỏi tí: Sao Hoa Sen ko vẽ trọn vẹn cánh hả bác? Máy bay mới màu ít mê qúa, nó tối?

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: VNA

Hôm nọ em có xem trên TV đưa tin hãng BOSCH có tổng đại lý tại khu vực phía Bắc nhưng em search các kiểu vẫn không thấy địa chỉ.Bác nào biết cho anh em biết thông tin.
Em thấy hãng BOSCH có nhiều loại phụ tùng cho ôtô chất lượng rất tốt như: gạt nước - bugi ...

Bác thử hỏi VP của Bosch ở HCMC xem đại lý ở đâu. Trước đây họ có một cái VPĐD đặt ở Tôn Đức Thắng - HN nhưng hình như chuyển đi đâu đó mấy năm nay rồi.

Robert Bosch
(South East Asia)
Pte Ltd
Representative Office Vietnam
325, Cach Mang Thang
Tam Ward 7
District Tan Binh
Ho Chi Minh City

Phone: +84 (8) 65 64 28
Fax: +84 (8) 65 61 72

VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport

@Bác GiaoThong: Cảm ơn bác rất nhiều, em sẽ điện thoại hỏi địa chỉ đại lý BOSCH tại HN.

@Bác phantan: Thế mới là logo chứ phải không bác;).Nếu không ông họa sĩ thiết kế phải vẽ đầy đủ cả nhụy hoa, cánh hoa, cành hoa, củ hoa, ngó sen(bộ phận này làm nộm ngon lắm):D:D:D lúc bấy giờ không khéo cả cái máy bay cũng không đủ diện tích.
Lan man tí thôi còn tập trung vào chuyên môn không các bác admin cho vào bến lì tìu đấy:mad:

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Trích đoạn: phantan

@vna
Bác làm ở VNA? Cho E hỏi tí: Sao Hoa Sen ko vẽ trọn vẹn cánh hả bác? Máy bay mới màu ít mê qúa, nó tối?
Bác có biết thế nào là cách điệu không. Đầu tiên tôi trông cũng thấy xấu, trông như nải chuối tây ấy. Sau nhìn quên thấy cũng hay ra phết.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Bác nào kiếm được cái đại lý bán đồ của Bosh thì post lên cho anh em biết cái nhé, đồ của Bosh được nhiều hãng xe dùng lắm

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

@VNA: Bác lấy nick là code của Vietnam Airlines, avatar cũng là máy bay của bản hãng, thế bác đã hỏi bản quyền chưa đấy? Với lại tham gia OS bằng nick và avatar này thì bác phải nhiệt tình post các bài có chất lượng vào nhé, không có lại mang tiếng VN thêm đấy.

Trích đoạn: Vitahn

Bác có biết thế nào là cách điệu không. Đầu tiên tôi trông cũng thấy xấu, trông như nải chuối tây ấy. Sau nhìn quên thấy cũng hay ra phết.

Đúng là logo hiện giờ của Vietnam Airlines hơi giống nải chuối thật, nhưng so với logo "con cò và vành trăng" trước kia thì đẹp hơn và đặc biệt là được quy chuẩn tốt hơn nhiều bác ạ. Đặc biệt là màu sơn máy bay, khi đậu ở sân bay cạnh máy bay các hãng khác thì rất nổi. Theo tôi đây là một trong số rất ít logo của các doanh nghiệp VN có đẳng cấp quốc tế.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Ở TP.HCM có cửa hàng nào chuyên bán Phụ tùng xe nhãn hiệu BOSCH ko các pác?

Tập Lái
29/11/04
46
0
0

Địa chỉ văn phòng đại diện chính xác đây các bác ơi :
Hồ Chí Minh :
Phòng 1206, SaiGon Trade Center 37 Tôn Đức Thắng, Q1 TP.HCM
Tel : 08 9111371 Fax : 08 9111372

Hà nội :
Phòng 02B, Lầu 06 Trung tâm Quốc tế 17 Ngô Quyền - Quận Hoàn Kiếm - HN