Thảo Luận Phụ tùng xe Nissan

Tập Lái
15/4/16
5
0
1
48
bác cần alo em ah, hàng có sẵn bác nhé, chính hãng, bác cần rotuyl nào ah, cân bằng hay lái ah, 0906898039
Cảm ơn bạn, mình đã mua rồi, cũng của một bạn trên diễn đàn.

Tập Lái
15/4/16
5
0
1
48
Mình cần mua 01 lazang nguyên bản xe nissan teana 16inch và lốp đi kèm, bạn nào có báo giá dùm nhé (có cả nắp chụp). Cảm ơn nhiiều.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bộ đèn trước NP300 của bản VL giá nhiêu Bác? Tks.

Tập Lái
19/5/16
21
7
3
33
Em cung cấp tỳ tay cho các dòng xe ạ.
Bác nào mua hộp tỳ tay Nissan Livina và bạt chống nắng thì ới em nhé! Nhà em có hãng sẵn ạ.
Bạt chống nắng nóng gấp gọn nhanh chóng tiện lợi . hiệu quả chống nắng cao: 500k cho xe 4 chỗ và 550k cho xe 7 chỗ.
Tỳ tay riêng cho Livina ( vừa khít chân) và nhiều loại xe khác ( ecosport, cruze, swift, honda city, Yaris...): 500k
Ngoài ra còn có đồng hồ đo áp suất lốp (80K), bơm điện mini cắm tẩu (400k) và gương cầu 360 (50k) nữa ạ

Tập Lái
14/7/15
19
8
3
Xe em là Nissan Tiida, cách đây 1 năm em hỏi mua Công tắc stop, có một bác báo giá cho em, bảo 2 ngày có hàng, thấy giá cũng tốt nên em đồng ý mua. Khi nhận được hàng em lắp vào không dùng được. Bác ấy gởi cho em cái khác dùng 3 ngày cũng tiêu. Em điện lại nhưng bác ấy nói vòng vo do điện đóm xe anh này nọ. Em biết chắc đây là hàng giả của China nên ghét quá cự cho một tăng rồi bỏ tiền luôn.
Em tìm kiếm trên mạng thấy bác Phụ tùng Thủ Đức chuyên về Nissan và Infinity, thế là em mua được hàng chính hãng và dùng cả năm nay vẫn tốt. Đúng là hàng chính hãng có khác, nhìn nó không thô như của mấy thằng Tàu khựa.
Em có lưu hình hàng nhập đúng hãng Nissan của bác Thủ Đức:
Phụ tùng xe Nissan
Phụ tùng xe Nissan
Phụ tùng xe Nissan

Sau khi em tìm hiểu và rút ra được kinh nghiệm:
Không vì quá gấp mà mua hàng giả từ Trung Quốc (2 ngày có hàng)
Đừng ham rẻ mà tiền mất tật mang vì các thương lái lấy hàng copy loại 1, copy chất lượng cao....v.v rồi bảo là hàng chính hãng. Xài thì hên xui, chưa kể mua mấy con heo thắng đang chạy mà nó xì cupen thì ăn cho hết.
Phụ tùng copy hiện nay tập trung nhiều ở Miền Bắc, rồi các gara ở miền Nam cũng lấy hàng từ ngoài đó rồi báo nhiều mức giá cho hàng thường, hàng xịn, hàng chính hãng...loạn cả lên.
Em mách cho các bác lấy hàng nhập từ bác Thủ Đức, bác ấy cũng cung cấp, sửa chữa chuyên dòng Nissan & Infinity, em rất ưng ý:
http://phutungotocarthuduc.com/

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: otothuduc
Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Xe em là Nissan Tiida, cách đây 1 năm em hỏi mua Công tắc stop, có một bác báo giá cho em, bảo 2 ngày có hàng, thấy giá cũng tốt nên em đồng ý mua. Khi nhận được hàng em lắp vào không dùng được. Bác ấy gởi cho em cái khác dùng 3 ngày cũng tiêu. Em điện lại nhưng bác ấy nói vòng vo do điện đóm xe anh này nọ. Em biết chắc đây là hàng giả của China nên ghét quá cự cho một tăng rồi bỏ tiền luôn.
Em tìm kiếm trên mạng thấy bác Phụ tùng Thủ Đức chuyên về Nissan và Infinity, thế là em mua được hàng chính hãng và dùng cả năm nay vẫn tốt. Đúng là hàng chính hãng có khác, nhìn nó không thô như của mấy thằng Tàu khựa.
View attachment 503682 View attachment 503683 View attachment 503684
Đừng ham rẻ mà tiền mất tật mang vì các thương lái lấy hàng copy loại 1, copy chất lượng cao....v.v rồi bảo là hàng chính hãng. Xài thì hên xui, chưa kể mua mấy con heo thắng đang chạy mà nó xì cupen thì ăn cho hết.
Phụ tùng copy hiện nay tập trung nhiều ở Miền Bắc, rồi các gara ở miền Nam cũng lấy hàng từ ngoài đó rồi báo nhiều mức giá cho hàng thường, hàng xịn, hàng chính hãng...loạn cả lên.
Em mách cho các bác lấy hàng nhập từ bác Thủ Đức, bác ấy cũng cung cấp, sửa chữa chuyên dòng Nissan & Infinity, em rất ưng ý: http://phutungotocarthuduc.com/category/vn/395/TIIDA.html
em thấy bác nói như thế quá chính xác! nhưng theo em nghĩ không phải hầu hết tất cả những đồ chính hãng mà ta có thể lựa chọn hàng ngoài hoặc hàng tháo xe để giảm chi phí. em chuyên phân phối phụ tùng các dùng xe nissan infiniti rất mong được các bác tham khảo và ủng hộ ạ
http://muabanphutungoto.net/category/phu-tung-nissan/

Tập Lái
14/7/15
15
6
3
View attachment 503682 View attachment 503683 View attachment 503684
Em mách cho các bác lấy hàng nhập từ bác Thủ Đức, bác ấy cũng cung cấp, sửa chữa chuyên dòng Nissan & Infinity, em rất ưng ý: http://phutungotocarthuduc.com/category/vn/395/TIIDA.html
Em đồng ý 2 tay với bác, em cũng kêu gọi mọi người tẩy chay hàng Tàu khựa, lúc này tụi nó lộng hành lắm. Mình mua đồ Tàu từ thương lái rồi thương lái nó tiếp tục lấy hàng Tàu. Cuối cùng làm giàu cho tụi Tàu rồi nó lại đi xâm chiếm mình. Mà hàng tốt cũng đỡ, 90% là hàng kém chất lượng, hàng giả. Cuối cùng rồi người Việt mình tự hại nhau thôi!