Thảo Luận Phụ tùng xe Nissan

Xe em là Nissan Tiida, cách đây 1 năm em hỏi mua Công tắc stop, có một bác báo giá cho em, bảo 2 ngày có hàng, thấy giá cũng tốt nên em đồng ý mua. Khi nhận được hàng em lắp vào không dùng được. Bác ấy gởi cho em cái khác dùng 3 ngày cũng tiêu. Em điện lại nhưng bác ấy nói vòng vo do điện đóm xe anh này nọ. Em biết chắc đây là hàng giả của China nên ghét quá cự cho một tăng rồi bỏ tiền luôn.
Em tìm kiếm trên mạng thấy bác Phụ tùng Thủ Đức chuyên về Nissan và Infinity, thế là em mua được hàng chính hãng và dùng cả năm nay vẫn tốt. Đúng là hàng chính hãng có khác, nhìn nó không thô như của mấy thằng Tàu khựa.
Em có lưu hình hàng nhập đúng hãng Nissan của bác Thủ Đức:
View attachment 503682 View attachment 503683 View attachment 503684
Sau khi em tìm hiểu và rút ra được kinh nghiệm:
Không vì quá gấp mà mua hàng giả từ Trung Quốc (2 ngày có hàng)
Đừng ham rẻ mà tiền mất tật mang vì các thương lái lấy hàng copy loại 1, copy chất lượng cao....v.v rồi bảo là hàng chính hãng. Xài thì hên xui, chưa kể mua mấy con heo thắng đang chạy mà nó xì cupen thì ăn cho hết.
Phụ tùng copy hiện nay tập trung nhiều ở Miền Bắc, rồi các gara ở miền Nam cũng lấy hàng từ ngoài đó rồi báo nhiều mức giá cho hàng thường, hàng xịn, hàng chính hãng...loạn cả lên.
Em mách cho các bác lấy hàng nhập từ bác Thủ Đức, bác ấy cũng cung cấp, sửa chữa chuyên dòng Nissan & Infinity, em rất ưng ý: http://phutungotocarthuduc.com/category/vn/395/TIIDA.html
Cảm ơn bác Nissan2008 đã luôn ủng hộ dịch vụ bên em. Bên em sẽ nổ lực hết mình để phục vụ ngày càng tốt hơn.
Bên em đang có đợt giảm giá, bác vào xem có cần phụ tùng nào không nhé!
Phụ tùng chính hãng bên em lắp luôn và bảo hành cho khách hàng 12.000 km hoặc 12 tháng
*Bugi Platin, nơi sx: Nissan Japan

*Bộ viền che mưa, nhập Nissan Yulon Đài Loan, giá đã sale-off: Bộ trước 450.000đ, sau 400.000đ.
Chú ý: Hàng chính hãng có chữ Tiida đúc nổi

...v.v và còn nhiều phụ tùng khác giảm giá bác xem link nhé: http://phutungotocarthuduc.com/category/vn/395/TIIDA.html

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nissan20082008
Tập Lái
14/7/15
19
8
3
Cảm ơn bác Nissan2008 đã luôn ủng hộ dịch vụ bên em. Bên em sẽ nổ lực hết mình để phục vụ ngày càng tốt hơn.
Bên em đang có đợt giảm giá, bác vào xem có cần phụ tùng nào không nhé!
Phụ tùng chính hãng bên em lắp luôn và bảo hành cho khách hàng 12.000 km hoặc 12 tháng
*Bugi Platin, nơi sx: Nissan Japan

*Bộ viền che mưa, nhập Nissan Yulon Đài Loan, giá đã sale-off: Bộ trước 450.000đ, sau 400.000đ.
Chú ý: Hàng chính hãng có chữ Tiida đúc nổi

...v.v và còn nhiều phụ tùng khác giảm giá bác xem link nhé: http://phutungotocarthuduc.com/category/vn/395/TIIDA.html
Bác Cai chuẩn bị cho em 1 lọc gió động cơ, 1 lọc gió máy lạnh, 4 bugi, bộ viền che mưa trước+sau, 1 curoa. Mai sau 17 giờ bác cho thợ qua nhà em lắp luôn nhé

Bác Cai chuẩn bị cho em 1 lọc gió động cơ, 1 lọc gió máy lạnh, 4 bugi, bộ viền che mưa trước+sau, 1 curoa. Mai sau 17 giờ bác cho thợ qua nhà em lắp luôn nhé
Dạ ok
Mai em sẽ cho kỹ thuật viên qua lắp, phụ tùng chính hãng do chính bên em lắp sẽ được bảo hành 12.000 km hoặc 12 tháng
Cảm ơn bác nhiều nhé!

Hạng B2
23/4/12
142
45
28
Phụ tùng cho Navara np300 thì thế nào các bác, Có đa dạng ko ạ

Hạng B2
26/7/13
141
162
43
TPHCM
Em cung cấp tỳ tay cho các dòng xe ạ.
Bác nào mua hộp tỳ tay Nissan Livina và bạt chống nắng thì ới em nhé! Nhà em có hãng sẵn ạ.
Bạt chống nắng nóng gấp gọn nhanh chóng tiện lợi . hiệu quả chống nắng cao: 500k cho xe 4 chỗ và 550k cho xe 7 chỗ.
Tỳ tay riêng cho Livina ( vừa khít chân) và nhiều loại xe khác ( ecosport, cruze, swift, honda city, Yaris...): 500k
Ngoài ra còn có đồng hồ đo áp suất lốp (80K), bơm điện mini cắm tẩu (400k) và gương cầu 360 (50k) nữa ạ
Bác gửi dùm em cái hình hộp tì tay Grand Livina để em xem thử cách lắp, em muốn mua một cái.

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Bác gửi dùm em cái hình hộp tì tay Grand Livina để em xem thử cách lắp, em muốn mua một cái.
hộp tỳ tay theo xe không có nên em không có cụ ạ! em chỉ có phụ tùng theo xe thôi cụ