Hỏi/Đáp Kỹ Thuật PHỤC HỒI PHUỘC NHÚN

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Địa chỉ bác phong ở đâu vậy bác Rubykid ? Em tính phục hồi cặp phuộc sau của con Camry 88 để dự phòng .

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Địa chỉ bác phong ở đâu vậy bác Rubykid ? Em tính phục hồi cặp phuộc sau của con Camry 88 để dự phòng .
Em thấy có tiệm chuyên phục hồi phuộc ô tô, nằm trên đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, gần giao lộ với Phan Văn Trị, hướng từ ngã 5 chuồng chó về ngã tư ga qua ngã tư PVT bên tay phải theo hướng đi, ngay bên cây xăng.

Tập Lái
29/8/16
7
3
3
36
thanh đa, bình thạnh
Xe Innova của em bị xì nhớt cặp phuộc trước(không trầy xước ty).Bác nào biết cho em xin địa chỉ uy tín để phục hồi với ạ.
phuộc trước của innova là thứ thường bị hỏng, lúc mới thì bị xì, qua giai đoạn xì thì bắt đầu kêu "ot et" "cup cup"
em khuyên bác nên thay mới chứ đừng phục hồi làm gì.
phuộc nhún có gas trong đó chứ không đơn giản là dầu. khi phục hồi sẽ rất cứng, chạy bị xóc => không hiệu quả. bác nên thay mới, nếu thấy giá hãng chát quá (tầm 2,5tr/1 cây) thì mình mua hàng đài loan. 1tr/1 cây.
thân ái

Tập Lái
29/8/16
7
3
3
36
thanh đa, bình thạnh
Xe Innova của em bị xì nhớt cặp phuộc trước(không trầy xước ty).Bác nào biết cho em xin địa chỉ uy tín để phục hồi với ạ.
phuộc trước của innova là thứ thường bị hỏng, lúc mới thì bị xì, qua giai đoạn xì thì bắt đầu kêu "ot et" "cup cup"
phuộc nhún có gas trong đó chứ không đơn giản là dầu. khi phục hồi sẽ rất cứng, chạy bị xóc => không hiệu quả. bác nên thay mới, nếu thấy giá hãng chát quá (tầm 2,5tr/1 cây) thì mình mua hàng đài loan. 1tr/1 cây.
thân ái

• Like
Reactions: CaMap2001
Hạng D
19/10/09
4.706
14.047
113
Tel : 0949999684 .
thân ái
Hàng zin mình bán 1tr1/cây.Bảo hành no vì giá quá bèo.

Amadaxtreme thì ok hơn 1tr5/cây .Hàng zin không có cửa với Amada

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng B2
7/8/13
137
40
28
Giờ là thời kỳ nào rồi mà còn phục hồi phuộc nữa các bác. đi vài năm ti phuộc và hệ thống tiết lưu đã kém rồi phục hồi cũng chỉ vứt. giá bây giờ cũng mềm mà độ tin cậy cao đi vài năm ko phải suy nghĩ thì tội gì làm khổ mình

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Hàng zin mình bán 1tr1/cây.Bảo hành no vì giá quá bèo.

Amadaxtreme thì ok hơn 1tr5/cây .Hàng zin không có cửa với Amada
Nay bác Phong còn làm không ạ?
Gara của Bác ở đâu chi em xin địa chỉ.
Em muốn thay luôn cả 4 cây phuộc xe em luôn.
Xe em là
WVGZZZ5NZDW543410 Tiguan 4Motion 2012. Có gì nhờ bác báo giá vào chỗ kín để em chuẩn bị. Em cảm ơn!