Hạng D
30/3/12
1.251
905
113
tong_jenny nói:
em 12L 7N
?????
Kỳ này vừa Mfc vừa GMFC vưa Mafc đi đảo BB,sau 2/9 chắc tên đảo BB bị xoá sổ khỏi bản đồ như Ải Nam Quan với HS,TS rùi :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Ch/trình hay!
CR trước giờ em chỉ đi ngang - chưa ghé lần nào - em đăng ký : 2L + 2N (ngủ bè) + phương tiện : Honda Civic

1- Olympus : 2NL+1TE
2- Nhanle : 5NL
3- hungis : 2NL+2TE
4- Run4 : 2NL+1TE
5- Kevinthai : 2L + 2N
6- loading...

p/s: em rủ rê thêm vài thành viên HFCer đi chung có dịp giao lưu cùng các bác Madaz!

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/11/06
3.931
19.096
113
Vietnam
Olympus nói:
[blockquote]
em đăng ký 1 vé ở nhà, không đi 
[/blockquote]Quyết định sáng xuốt hehehe
 Hai bác này có ý gì vậy..?!Nơi này không đẹp, không rẻ và quá bình dân nên không xứng đáng cho các bác khám phá chăng?!Nếu các bác show ra được những bằng chứng phủ nhận cho nơi này hok đẹp như người ta rì-pọt, thì em sẽ cúi đầu tạ lỗi với các bác đã đăng ký đi chung chuyến này rùi em xóa thớt, gia đình em sẽ đi một mình, ok? No problem! Hay các bác cảm thấy tiếc và phí tiền khi ăn những con tôm hùm toàn vỏ mà dân mình vẫn chê, toàn để dành xuất khẩu..?!Xin thưa, vì dc mệnh danh là đảo tôm hùm, nên em cũng hỏi giá cho mọi người biết là nó rẻ hơn rất nhiều so với các nhà hàng từ 40-60%. Vì vậy mới có nhã ý cùng mọi người thưởng thức, người ăn rồi thì trải nghiệm sự khác biệt, kẻ chưa ăn thì cũng thử một lần cho biết. Còn nếu hok thix thì mình cứ kêu nghêu hấp xả hay ốc len xào dừa cho nó rẻ, để dành tiền đổ xăng, đến mấy chỗ 5* ăn cho nó ra vẻ sành điệu... chả ai ép:mad: Các bác làm em thất vọng quá!
Không mở thớt đi chơi thì bảo sao phong trào nhà mình xìu quá, hok bằng nhà bên. Mọi người đùn đẩy nhau việc mở thớt vì những gian truân mà ko nói ra thì ai cũng biết.. Đến khi mở thớt cho ae có những trải nghiệm mới mẻ và mọi người cùng vui chơi cho nó ấm cái tình bằng hữu, thì dội ngay cho một ca nước lạnh..!Đây quả thật là chất xúc tác ko thể thiếu cho phong trào nhà mình ngày càng phát triển..............lùi! Em cũng hỉu là thiên hạ có người này, kẻ kia. Nhưng mình cũng đã lớn và thành đạt rùi nhỉ?! Nói tóm lại là ai thích khám phá cái mới, cái đẹp hoang sơ, cái phong trần của phượt dân dã thì đi. Còn ai thích sang trọng, lãng mạn thì cứ lẳng lặng ở nhà, tối ra 5* kêu nó nó tắt điện đốt đèn cầy ngồi ăn tối với một nửa của mình cho nó có vẻ quý tộc, đừng cười cợt những đam mê hay sở thích của người khác..Hay đơn giản là mình bận ngay ngày lễ, mình kẹt hiếu, kẹt hỷ hay kẹt xèng...thì dịp khác vậy, chả ai ép.Thế thôi nhé, nói nhiều lại bảo già đổi tính, khó quá...! Em cảm ơn lắm lắm!
Chương trình hay quá, để sắp xếp được em đi ké.