Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41
HoangKhanh nói:
Em thấy nhiều bác vớ vẩn nhỉ , bác thix piaggio thì kệ bác chứ , ngoài bắc piaggio đang được ưa chuộng thì kệ ngoài bắc đem lên đây để làm gì ? Bác sỉ vả người ta đi SH nông dân lạc hậu vậy bác nhìn lại đi , bác là ai ? hay chỉ là mới có tiền rồi tập đú , cày dữ lắm mới tậu dc con Piaggio nên ra đường cứ tưởng ta đây ông nội thiên hạ. Xét cho cùng Piaggio cũng chỉ là chiếc xe dc thiết kế đẹp , cổ điển và ít bị lỗi thời vậy thôi chứ có gì mà đặc biệt đến mức bác phải đôi cái xe lên đầu như thế kia ? Xe chỉ là để đi cái đầu mới làm nên đẳng cấp, mà cái loại đội xe lên đầu thì .... hơi bị ngu
Tuyệt vời,hehe,chán mấy đứa vậy lém bác ạ,e thấy xe Pi LX GTS nhìn cũng đẹp,nhưng mà theo e thì xe SH vẫn đẹp hơn và bền hơn( SHi 2008 vs Pi LX 2009)
Còn bác gì kêu ai đi SH là này kia(bần cố nông...ước mơ thưỏ hàn vi),xem mình có hơn ai không mà mạnh miệng thề ?
Bác ấy có xe gì ngoài con Pi GTS thì đưa hình lên đây kèm Giấy đăng ký xe đi rồi nói
Đừng chê ai khi mình chưa chắc hơn họ
PS: e thấy các bác nói những vấn đề của Pi như bác chủ thớt nói hoàn toàn chính xác
ủng hộ Honda

Tập Lái
20/7/11
30
0
0
em đông ý với bác, cảm giác chạy xe yếu yếu hơn hẳm SH

Hạng B2
26/5/11
164
1
16
từ khi em mua LX 125 thì tủ giày nhà em ko có đôi nào dưới 10cm và em ko thể dựng chân chống để quay xe , ko thể ngồi trên xe để de ra khỏi nhà ..
nhưng em chấp nhận mua nó chỉ vì đẹp thui các bác ạ! cũng như mua tivi thì cứ samsung là quất thui ,hhi

Tập Lái
20/7/11
30
0
0
e thấy rất nhiều người dùng đấy chứ, nhưng công nhận e thấy đẹp thật, e thích con vespa vì kiểu dáng

Hạng B2
23/7/10
291
308
73
đọc 21 trang mà không biết có nên mu PI LX cho bà cả không nữa.chán

Hạng F
22/10/09
8.170
30.179
113
đi đường trường vespa ko thể nào bằng Sh hay Pcx vì em nó giải nhiệt gió, bánh lại nhỏ.. phiên bản ơ VN hình như chưa có phun xăng điện tử?ko có idling stop

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
;)LX phụ nữ chạy hay té lắm, tự nhiên té thôi. Xe rất khó leo lề. Hay hư vặt, xe mua mới 3 năm đã hư phuộc nhún sau (chắc do 1 phuộc nên chịu tải lớn).

Vespa và AB thì con nào máy gào hơn các bác?
Nói thật là mỗi lần có con Vespa đi trước, em lại muốn lên hỏi: chị ơi, sao xe mắc tiền mà tiếng nổ điếc tai thế?
Mấy lần định hỏi mà sợ bị ăn guốc nên không k dám hỏi.