Tư Vấn Mua Xe Pick-up nào và khi nào?

Hạng B2
14/5/15
340
685
93
Bình Dương - Hồ Chí Minh
Bác có nhu cầu lái thử Colorado để mình cảm nhận thực tế không bác nhỉ, em xin phép được mời bác ghé showroom em lái thử ạ, bác cho em xin sdt hoặc gọi em số trên avata ạ, bác l
ái thử cảm nhận từng dòng để có sự lựa chon ưng ý nhất bác ạ.
Showroom bác ở đâu? Tiện thì em sắp xếp ghé. Tại em ở quê cũng ít có dịp. Em ở Bình Dương, hay lên TP khu vực Phú Nhuận.

Tập Lái
6/9/17
24
9
3
32
Showroom bác ở đâu? Tiện thì em sắp xếp ghé. Tại em ở quê cũng ít có dịp. Em ở Bình Dương, hay lên TP khu vực Phú Nhuận.
Dạ, showroom em ở địa chỉ 936 quốc lộ 1A, Phường Thạnh Xuân quận 12, ngay gần ngã tư Tô Ngọc Vân và Ql 1A bác ạ, em tên Xâm, sđt của em như trên avata ạ, e mời bác ghé trải nghiệm để có sự lưu chọn tốt nhất ạ,

• Like
Reactions: 1320ss
Tập Lái
6/9/17
24
9
3
32
Thứ 7 ngày 28/10 này bên em có tổ chức lái thử xe Colorado tại showroom bác ạ, nếu được e xin mời bác đến để trải nghiệm xe ạ.

Hạng B2
14/5/15
340
685
93
Bình Dương - Hồ Chí Minh
Cám ơn chia sẽ của bác. Em sẽ sắp xếp ghé xem trực tiếp và lái thử cả 3 dòng rồi mới quyết định sau. Có vẻ tổng quan các điều bác share thì Colorado có lẽ phù hợp. Điểm trừ duy nhất theo em là chỉ có 2 túi khí (hình như chỉ duy nhất Ranger là có 6 túi còn các dòng khác đều 2 túi)