npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM
Ranger hợp lý cả về dáng và giá, mặc dù mình đang chạy Triton. Tuy nhiên cuộc đua vẫn còn nhiều hay ho. Triton và Navara mới sẽ lấy bớt thị phần của Ranger thôi. Thị trường pickup 2015 lên 15k xe là hoành tráng luôn :)

Tập Lái
28/4/13
25
14
8
e đang lái Triton và cũng thích ranger với BT lắm nhưng vì chỉ có hàng ghế sau của Triton ngồi thoải mái nhất nên đành chấp nhận và k hối hận khi chọn e Triton.chia sẻ cá nhân

Tập Lái
3/1/13
39
2
6
Tp. HCM
khoacua.org
1 người bạn ở thailan hỏi em như thế này:

I would like to ask u whether vietnam they make Nissan, toyota pick up ? I hv enquiry abt buying left hand drive car .becos thiland only making right hand drive.

Em thì chẳng biết gì về xe nên xin nhờ các bác trả lời giúp - mong các Bác giúp giùm
Xin cám ơn trước

Hạng B2
9/4/07
177
563
93
1 người bạn ở thailan hỏi em như thế này:

I would like to ask u whether vietnam they make Nissan, toyota pick up ? I hv enquiry abt buying left hand drive car .becos thiland only making right hand drive.

Em thì chẳng biết gì về xe nên xin nhờ các bác trả lời giúp - mong các Bác giúp giùm
Xin cám ơn trước
Theo thư của bạn bác thì muốn mua xe pick-up hiệu Nissan or Toyota mà có tay lái bên trái như VN đang dùng.
Không hiểu vì lý do gì mà ông bạn người Thái này yêu cầu như vậy, vì bên đó lái bên trái nên tay lái bên phải mà.