Hạng B2
29/4/08
213
5
18
42
Hà Nội
www.pioneer.vn
Em xin đưa ra một số hình ảnh về màn hình Pioneer AVH-P6850DVD được kết nối với hệ thống VIGO GPS Touch của VietMap. Có thể nói đây là chiếc xe đầu tiên được gắn hệ thống Định vị toàn cầu, tìm đường và hướng dẫn lộ trình bằng GPS tại Hà Nội mà có thể điều khiển cảm ứng ngay trên màn hình rất tiện dụng và hữu ích cho các bác hay phải đi xa. Hệ thồng này được lắp trên chú Grandis tại trung tâm nội thất ô tô Long Thịnh, mà chủ nhân của chiếc xe cũng chính là 1 member quen thuộc của OS.

Pioneer AVH-P6850DVD và VIGO GPS Touch của VietMap

Bộ tiếp sóng của VIGO GPS Touch khá tốt.

Em và một vài bác đã lên xe đi thử và thấy hệ thống chỉ đường rất chính xác,

Các chức năng điều khiển thẳng trên màn hình rất trơn tru, và dể sử dụng.

Và đây là một số thông tin về bản VIGO GPS Touch kết nối với Màn hình Pioneer AVH-P6850DVD :

Hiển thị hình ảnh bản đồ và lộ trình trực tiếp lên màn hình có sẵn trên xe ô tô mà không làm ảnh hưởng đến các tính năng khác đang có của màn hình như xem DVD, nghe nhạc, camera lùi
• Thao tác trực tiếp trên màn hình cảm ứng với giao diện được cải tiến hoàn toàn, thân thiện và dễ sử dụng.
• Bản đồ điện tử 63 tỉnh thành Việt Nam với thông tin số nhà, thông tin giao thông được cập nhật liên tục
• Thông tin phong phú với các điểm du lịch, nhà hàng, khách sạn, ngân hàng, trạm xăng,... trên toàn quốc
• Định vị, tìm đường và hướng dẫn lộ trình bằng hệ thống định vị toàn cầu GPS
• Giọng nói hướng dẫn lộ trình bằng tiếng Anh, tiếng Việt, tiếng Hàn, tiếng Nhật, tiếng Hoa
• Chức năng lưu các điểm ưa thích cá nhân
• Cập nhật dữ liệu bản đồ mới hoàn toàn miễn phí

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
RE: Pioneer AVH-P6850DVD và VIGO GPS Touch của VietMap

Bác cho em hỏi, "không làm ảnh hưởng đến các tính năng khác đang có của màn hình như xem DVD, nghe nhạc, camera lùi" có nghĩa là sao ạ? Theo em khi dùng GPS thì làm sao mà xem DVD được nữa.

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

Trích đoạn: namanhtranbui

Vậy dùng GPS thì ko thể nghe nhạc từ IPOD được. Muốn nghe thì phải dừng GPS???
vẫn nghe nhạc bình thường Bác! chỉ khi lùi thì màn hình nhường cho Camera thui ạ! vì bộ GPS này có loa ngoài riêng biệt

Hạng B2
15/5/08
178
2
18

Cái này hay quá nhỉ, giá rổ thế nào bác Thịnh ơi.

Hạng C
2/10/07
817
4.330
93
57

Trích đoạn: hanquoc
Cái này hay quá nhỉ, giá rổ thế nào bác Thịnh ơi.
Đọc xong bài em cũng không biết là cái " pai ơ nia" hay , hay là cái Vietmap hay nữa ?
Nhìn hàng chữ " hệ thống vệ tinh dẫn đường Vietmap" em cứ nghĩ Việt Nam mới phóng vệ tinh mới chứ :D:D

Hạng B1
15/4/08
50
1
0

ở saigon thì chổ CƯỜNG NGA AN DƯƠNG VƯƠNG gắn nhiều lắm rồi các Bác ơi!