Hạng C
18/3/16
530
12.852
93
Đi 1 chuyến VT về nhiều em thề méo bao giờ bước lên xe anh nữa :D.

Còn đã quen ghệ lâu dài đi chung tour đều đặn mà ôm sport chở ghệ thì nài nào chịu nỗi, đổi xe gấp.
Bởi mấy bà vợ tinh ý lắm, dắt xe này ra đi thì cũng biết chắc “chẳng có con nào mà đi với a lần thứ 2 đâu nên quan tâm làm quái gì” :D

• Haha
Reactions: TicoHQ
dEs
11/5/20
2.091
139.843
113
Bởi mấy bà vợ tinh ý lắm, dắt xe này ra đi thì cũng biết chắc “chẳng có con nào mà đi với a lần thứ 2 đâu nên quan tâm làm quái gì” :D
Mình còn ko dám ngồi nói gì mấy em. Chạy thì ko sao, ngồi sau yên con Sport cho tụi tôm nó chạy sợ chết pà luôn nên mình nể tụi ngồi sau hơn thằng chạy :D

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Giây thứ 21 trở đi, nhìn cổ tay phải, có 4 lần...nẹt bô, nếu ai không biết sẽ nói vậy, cũng chả ai phân biệt đc khi nghe tiếng bô đâu, cứ nghe rồ lên là bảo nẹt thôi

kĩ thuật này ai từng đi sport naked đều biết, và cả pp lên số không cắt côn nữa, còn mấy anh chỉ chạy retro, adv thì không cần thiết phải biết

Em nhận sai với anh @TicoHQ .

Trước giờ em chết nhát, toàn chạy dưới tốc độ cho phép nên hông có cơ hội thực hành cái này nhiều.

Mong là mấy anh PKL gì đó sẽ có nhiều cơ hội thực hành hơn cho mọi người tường tận.

Hạng D
4/12/14
1.906
88.721
113
53
Nên giờ mí a chạy gì kệ, dân nó cứ nghe pong pong là nó chửi ụ ẹ chạy cứ nẹt pô tao kg ngủ đc @nospam
Hó hó
Mấy anh pkl nên làm clip phân trần, xe tui bóp côn, ngắt 1 phát là máy nó pành pành chứ hong phải nẹt pô, làm nhiều mới hiểu.
Rồi đề pa khi đèn chuyển xanh nữa, mấy anh pkl làm ơn nhã nhặn, luyện lên ga từ từ thoy, chạy pkl pành pành, có tiền, có thời gian, giàu có, có phải trộm chó đâu mà như ẹc :)

Hạng D
19/10/09
4.736
14.303
113
Tel : 0949999684 .
Sẳn thớt mình kể 1 chuyện về xe đạp.

Cách gần 1 tháng, đang ngồi có cái hilux biển 51D đậu kịch, 2 chị sồn sồn mặc đồ sát háng sát vú dầu thơm nồng nặc bước xuống cất giọng to khỏe. em ơi ở đây có sửa khóa ko.? mở cốp sau dùm chị mất chìa rồi.
Mình ra thấy xe đậu thêm mấy anh già rửng mở đậu xe đạp xung quanh. kiểu xe 1/2 tải là xe hậu cần vậy.
Mình nói đi ngược lại 1km có mấy tiệm sửa khóa, Ở đây ko có sửa khóa ạ.

Thay gì đánh cái bán tải quay đầu chạy lên cho họ làm, mấy chị đéo làm vậy mà giọng rất to khỏe, em đi kêu họ dùm, hay có sdt ko chị gọi họ xuống làm, giúp chị cái.
Ko có sdt chị ạ. và thấy có vẻ trịch trượng mình đi vô đéo tiếp nữa. thì bả cứ đứng ngoài í ới kêu mình gọi dùm.. rất ồn ào.
Tự nhiên có thằng đi xe máy nhìu chuyện đứng lại hóng, bả nhờ thằng đó đi gọi dùm, Nó dân ở đây nên chạy đi gọi.

Tưởng xong.! ai dè bả lại dỏng mỏ vô hỏi mình, em ơi thợ có gần đây ko sao lâu xuống vậy.?
Mình lại đi ra nhìn chứ ko trả lời nữa.
Bả quê lên xe dọt.:D

Tưởng tam tai đã qua. ai dè dc 5' thằng thợ khóa tới trước cửa hàng. anh ơi mở khóa nào.? :eek:

Mình nói à xe đó đến đây vậy vậy đó....
Thợ khóa lại nói: Thằng xe máy nói tới cửa hàng mở khóa cốp xe bán tải mà.?
DM lúc này căn nha! vì cái bán tải mình đang đậu bên hông nhà. :D

móa lại phải tốn nước miếng giải thích
Sát háng sát vú bộ để anh nhìn chùa à . Phải có trách nhiệm công quả chút chứ

• Haha
Reactions: Beach and TicoHQ
Hạng C
29/5/07
678
36.276
93
HCM
Đi 1 chuyến VT về nhiều em thề méo bao giờ bước lên xe anh nữa :D.

Còn đã quen ghệ lâu dài đi chung tour đều đặn mà ôm sport chở ghệ thì nài nào chịu nỗi, đổi xe gấp.
Riêng cái này mình kinh nghiệm, đầu tôm đứa nào chở ghệ đi VT về thề éo đi nữa thì chắc chắn là ku bé
Mình bị rồi nên biết
Hó hó

Hạng B2
20/2/17
158
4.276
93
35
Ranh giới là từ Khu du lịch bửu long đi thẳng lên hướng Huyện Vỉnh an. thác trị an.. là đường dt 768.
Nay nó mở to rộng lên thẳng tới phú cường gia kiệm luôn.
Dân sg đi dalat dường này nhìu mà.
đi ngã tư linh xuân về cầu hóa an rẻ trái là 1 lèo tới gia kiệm. ko 1 trạm phí nào.
Đường a nói là cặp sông DN lên tới Đức Huy dốc mơ Đức Mẹ Núi Cúi, đường này vắng nhưng đường bé, chạy cẩn thận xe máy

• Like
Reactions: Beach
dEs
11/5/20
2.091
139.843
113
Riêng cái này mình kinh nghiệm, đầu tôm đứa nào chở ghệ đi VT về thề éo đi nữa thì chắc chắn là ku bé
Mình bị rồi nên biết
Hó hó
Đi Sport đó, chứ mấy con Hạt le như anh mà chê thì đúng là tại bugi thằng nài đánh lửa íu :D

• Love
Reactions: hugolina
dEs
11/5/20
2.091
139.843
113
Mấy anh pkl nên làm clip phân trần, xe tui bóp côn, ngắt 1 phát là máy nó pành pành chứ hong phải nẹt pô, làm nhiều mới hiểu.
Rồi đề pa khi đèn chuyển xanh nữa, mấy anh pkl làm ơn nhã nhặn, luyện lên ga từ từ thoy, chạy pkl pành pành, có tiền, có thời gian, giàu có, có phải trộm chó đâu mà như ẹc :)
Chạy nhanh còn nhường đường xe sau chạy chứ anh, chứ đâu phải ai cũng thích đậu cản đường người ta đâu :rolleyes:. Tụi ăn trộm mới toàn đi nhẹ nói khẽ miệng mỉm cười để lấy lòng dễ hành sự.

• Haha
Reactions: nospam