Hạng D
4/9/06
2.278
21.766
113
Bọn xe đạp này thặc chả da dì...y như bọn PKL

PKL vs xế điếc

Hạng C
14/7/19
848
31.672
96
Sẳn thớt mình kể 1 chuyện về xe đạp.

Cách gần 1 tháng, đang ngồi có cái hilux biển 51D đậu kịch, 2 chị sồn sồn mặc đồ sát háng sát vú dầu thơm nồng nặc bước xuống cất giọng to khỏe. em ơi ở đây có sửa khóa ko.? mở cốp sau dùm chị mất chìa rồi.
Mình ra thấy xe đậu thêm mấy anh già rửng mở đậu xe đạp xung quanh. kiểu xe 1/2 tải là xe hậu cần vậy.
Mình nói đi ngược lại 1km có mấy tiệm sửa khóa, Ở đây ko có sửa khóa ạ.

Thay gì đánh cái bán tải quay đầu chạy lên cho họ làm, mấy chị đéo làm vậy mà giọng rất to khỏe, em đi kêu họ dùm, hay có sdt ko chị gọi họ xuống làm, giúp chị cái.
Ko có sdt chị ạ. và thấy có vẻ trịch trượng mình đi vô đéo tiếp nữa. thì bả cứ đứng ngoài í ới kêu mình gọi dùm.. rất ồn ào.
Tự nhiên có thằng đi xe máy nhìu chuyện đứng lại hóng, bả nhờ thằng đó đi gọi dùm, Nó dân ở đây nên chạy đi gọi.

Tưởng xong.! ai dè bả lại dỏng mỏ vô hỏi mình, em ơi thợ có gần đây ko sao lâu xuống vậy.?
Mình lại đi ra nhìn chứ ko trả lời nữa.
Bả quê lên xe dọt.:D

Tưởng tam tai đã qua. ai dè dc 5' thằng thợ khóa tới trước cửa hàng. anh ơi mở khóa nào.? :eek:

Mình nói à xe đó đến đây vậy vậy đó....
Thợ khóa lại nói: Thằng xe máy nói tới cửa hàng mở khóa cốp xe bán tải mà.?
DM lúc này căn nha! vì cái bán tải mình đang đậu bên hông nhà. :D

móa lại phải tốn nước miếng giải thích

Chỉnh sửa cuối:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.491
113

Cách gần 1 tháng, đang ngồi có cái hilux biển 51D đậu kịch, 2 chị sồn sồn mặc đồ sát háng sát vú dầu thơm nồng nặc bước xuống cất giọng to khỏe. em ơi ở đâu có sửa khóa ko.? mở cốp sau dùm chị mất chìa rồi.
Mình ra thấy xe đậu thêm mấy anh già rửng mở đậu xe đạp xung quanh. kiểu xe 1/2 tải là xe hậu cần vậy.

Thay gì đánh cái bán tải quay đầu chạy lên cho họ làm, mấy chị đéo làm vậy mà giọng rất to khỏe, em đi kêu họ dùm, hay có sdt ko chị gọi họ xuống làm, giúp chị cái.
Ko có sdt chị ạ. và thấy có vẻ trịch trượng mình đi vô đéo tiếp nữa. thì bả cứ đứng ngoài í ới kêu mình gọi dùm.. rất ồn ào.
Tự nhiên có thằng đi xe máy nhìu chuyện đứng lại hóng, bả nhờ thằng đó đi gọi dùm, Nó dân ở đây nên chạy đi gọi.

Tưởng xong.! ai dè bả lại dỏng mỏ vô hỏi mình, em ơi thợ có gần đây ko sao lâu xuống vậy.?

Tưởng tam tai đã qua. ai dè dc 5' thằng thợ khóa tới trước cửa hàng. anh ơi mở khóa nào.? :eek:

Lại khoe 2 thứ
Đẹp trai cuto
Hông nhà to

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.491
113

Cách gần 1 tháng, đang ngồi có cái hilux biển 51D đậu kịch, 2 chị sồn sồn mặc đồ sát háng sát vú dầu thơm nồng nặc bước xuống cất giọng to khỏe. em ơi ở đâu có sửa khóa ko.? mở cốp sau dùm chị mất chìa rồi.

Sao ko mời vào nhà ngồi nghỉ, dùng 1 ly cafe đầu rồi gạ gẫm

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.491
113
Nhìn mặt mấy mẽ khinh người vãi.
với lại pn cất giọng oan oan to tiếng khi nói chuyện em gớm.
to tiếng lúc trên giường thôi, ngoài đường xá giọng ồn ào giống 3 tào qá.
Tưởng ồn ào như bake

• Like
Reactions: Beach
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.491
113
Nhà em ở đây lép vế nhất. ngang có 19m à anh, mấy nhà đây gọi là trùm biệt thự, trùm nhà vuông, 1 khuôn viên cổng vào có 3-4 cái bt vuông 1 lầu 1 trệt:)
Đường nào vậy a
Hôm nào e lên kiếm 1 căn