Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Ông Lê Mạnh Hà, đương kim phó chủ tịch TP (ông này là con Lê Đức Anh) mà cũng chỉ biết lên FB chửi đổng chửi xéo cái Đa Phước này

Không hiểu David D kia mạnh cỡ nào mà đến ông Hà cũng bó tay, cũng có thể ông D kia có lý theo kiểu, phải tập trung lại để xử lý và chỉ có Đa Phước mới đủ diện tích để làm
ông Hà cũng nói thẳng chứ, phỏng vấn ổng đây này, nói dữ dội luôn:
http://motthegioi.vn/xa-hoi/phat-ng...ec-di-doi-rac-ve-bai-rac-da-phuoc-153593.html

Hạng D
27/4/07
1.320
1.013
113
TP.HCM
- Dạ e ở đường 15 đây bác, dm hôi do cái bon thu gom rác nọi bộ như hạch, hơn tuần mới lấy rác, như núi vậy đoá. Bác ở đường máy, có cần e kể máy vụ án trong phog phú 5 để bác tin mình sống trog khu ko?
E nhá hàng cái, nhà màu trắng đẹp gần 3 lầu thù phải đường số 10 thằng luật sư xây xong đi tù giờ để phế gần hơn năm. Vụ án đó bác có bít ko, gần đây nhất là cđt phá cái gò ô môi ngay cái cầu vào trong khu pp5, con muốn bit thêm để e đi tám lòng vòng trong đó, Bò hóng
Do mùi Đa Phước ,cho PM số phone. Hôm nào e hửi có mùi, rủ Bác ra để coi từ đâu nhé. E cũng đường số 15 đây, cùng là hàng xóm. Mời Bác ly cà phê cho biết mặt nhau

Hạng B2
16/6/05
467
3.909
103
HCM
Vậy bác nằm khúc gần mé sông hả. Chổ e ko coá mùi bác ơi, chỉ lâu lâu mùi chuột chet và mùi rác thôi. Nếu có mùi ông bà bô e di chuyển liền, chứ đâu có hàng ngày ngồi ghế đá tám chuyện về hưu. E sống đây vì các cụ thôi, chứ co hay ko mùi, e cũng chẳng thích ở đây, xa trung tâm, ko thuận tiện cho e lắm. Giao lưu thì hẹn bác dịp khác thích hợp hơn. Khu gần sông thì năm nay có vẽ ko còn ngập như xưa haizzzz

Hạng B2
5/12/14
120
1.285
93
47
HCM
www.facebook.com
ah... giờ thì em đã hiểu vì sao khu PMH và thứ hai là khu PHong Phú- QL 50 chịu ảnh hưởng nặng nhất... vì mấy nơi này đối diện với những cánh dài nhất phải không bác.
Tùy mùa thôi mợ, mùa này thì gió thổi về hướng PMH thôi, sáng mai em vô lấy cái dữ liệu gió tháng 7-8 để mợ thấy là gió Tây Nam mấy tháng này nó thế nào.

• Like
Reactions: selene
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Các anh Q7 ngửi mùi thối thì chỉ nên rên be bé thôi nha. La to quá anh Dương ảnh nghe thấy được ảnh đóng mẹ nó bãi rác lại là thối toàn thành phố bây giờ

• Like
Reactions: suamilk
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Tùy mùa thôi mợ, mùa này thì gió thổi về hướng PMH thôi, sáng mai em vô lấy cái dữ liệu gió tháng 7-8 để mợ thấy là gió Tây Nam mấy tháng này nó thế nào.
dạ, bác giúp em với, em đang hồi hộp...

Status
Không mở trả lời sau này.