Tập Lái
6/10/16
25
1
3
49
Xe anh Vn toàn trễ ít nhất 1,2 năm, có chút thiệt nhưng nghĩ lại dáng em nhà Honda trước h mạnh mẽ, cứng cáp, lâu xuống, nên dù trễ lúc về vẫn hút khá nhiều cụ.

Tập Lái
4/10/18
22
10
3
43
Với con HRV này khá đẹp. Nhiều Cụ cho rằng giảm 50tr mỗi phiên bản là đẹp. Nhưng khi đó bán chạy như tôm tươi, rồi phải bia kèm lạc 50 củ thì giá cũng về như vậy, mà lại rước thêm cái bực vô người do đại lý xỏ mũi.
Honda Việt nam nhận thấy đều đó nên đưa ra giá cao trong tầm vẫn đạt doanh số, không cho đại lý cơ hội bán kiểu bia kèm lạc, lạc thì đại lý ăn một mình, có chia cho Honda Việt nam hạt nào đâu, trong khi đó vì vài bao lạc mà Honda Việt nam phải mang tiếng, ảnh hưởng đến thương hiệu.
Do đó đối với người tiêu dùng mua bất kỳ sản phẩm gì, điều trước tiên là nhìn phải đẹp, mà khi đã đẹp giá có cao tý, có thương hiệu thì họ sẵn sàng móc hầu bao.

• Like
Reactions: baonguyen1101
Tập Lái
6/10/16
12
2
3
49
Lazang em mới đẹp, nếu bên Thái cũng y như vậy thì khả năng HRV em này về Vn sẽ cao hơn.

Tập Lái
6/10/16
14
0
1
44
Con mới chưa trình làng xong thì em này đoán chừng cũng phải đợi thôi. Căn bản facelift lên ko nhiều thì bản HRV thường coi như hoàn thiện rồi.

Tập Lái
6/10/16
43
4
8
43
Nhìn chếch từ trên xuống em này đủ dài để vào dòng SUV với CRV, 5 chỗ nhưng tranh thủ được không gian khá nhiều chẳng khác gì em CRV 5+2 là điểm cộng của em này. Bản facelift đẹp nhưng chắc muốn vì chỉ chỉ còn nước các cụ đặt riêng thôi.

Tập Lái
6/10/16
31
5
8
39
Xe anh Vn toàn trễ ít nhất 1,2 năm, có chút thiệt nhưng nghĩ lại dáng em nhà Honda trước h mạnh mẽ, cứng cáp, lâu xuống, nên dù trễ lúc về vẫn hút khá nhiều cụ.
Cứ nghĩ mình thiệt nhưng thật chất xe VN về trễ 1-2 năm kể ra cũng có lợi, các cụ nhà mình có thể tìm hiểu kỹ hơn, máy móc cũng được hoàn thiện, còn về dáng thì thật không cần lo lắng vì căn bản anh Honda rất biết để dáng con xe mình ko bị thụt lùi.

Hạng B2
13/10/14
121
39
28
32
Em này phần đầu dài hơn đuôi nhỉ? Đợt này được cái lazang nhìn chất, đầu cũng ko thay đổi gì nhiều lắm, ko biết nội thất trong ntn?

Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
VN mới về HRV nên kiểu gì con này cụ nào thích 1 là chờ, 2 là chỉ có nước rước riêng em nó về thôi. Nhìn thì hút nhưng con hiện h em thấy cũng đủ để các cụ triển mà thấy sướng rồi =))

13/10/14
102
17
18
32
Bởi nói VN mình đi sau thiên hạ có nhược cũng có ưu, lợi thế đi sau, kiểu nào xe cũng hoàn thiện hơn. Còn nhược là có quá nhiều xe đẹp ko về vn, nhìn có mà tiếc.