Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Sở hữu thì mới thích, mới sướng chứ lái thử xe người khác có sướng gì đâu bác. Thêm lo lắng, hồi hộp mà thôi. Sếp em có con mẹc e400 thôi mà mỗi lần vợ sếp nhờ chở đi đâu là em không thích gì cả vì không thấy thoải mái. "Của mượn là của lo" mà
vậy là dù ta chỉ sở hữu mấy em morning cùi mía vẫn sướng hơn là cầm lái con 911 giá 7,8 tỉ đúng ko bác :D vì trước sau gì cũng trả ng ta mà thôi :(

• Like
Reactions: Cabu
Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Không biết mắt E có vấn đề gì ko? Nhưng ý kiến cá nhân thì trong nhà Porsche E chỉ thấy mỗi con 911 carrera này là xấu, chiều dài xe ngắn, đầu trước đơn điệu không điểm nhấn. 2 cái đèn pha phía trước to tròn như mắt ếch.

Nói chung là nhìn nó giống 1 con ếch, khá xấu.

P/s: Em mê con Macan, Cayene. và nếu bác nào lỡ thấy Panamera bản sport ngoài đường thì mặt ngơ ngơ nhìn theo nó luôn đấy.

Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Không biết mắt E có vấn đề gì ko? Nhưng ý kiến cá nhân thì trong nhà Porsche E chỉ thấy mỗi con 911 carrera này là xấu, chiều dài xe ngắn, đầu trước đơn điệu không điểm nhấn. 2 cái đèn pha phía trước to tròn như mắt ếch.

P/s: Em mê con Macan, Cayene. và nếu bác nào lỡ thấy Panamera bản sport ngoài đường thì mặt ngơ ngơ nhìn theo nó luôn đấy.
"Con ếch" huyền thoại của Porsche đấy bác, Macan và Cayenne chỉ là học theo thôi!

Hạng C
8/7/13
608
15.475
93

Có thể hình dáng và thiết kế của 911 nó ko phải đẹp nhất, đỉnh nhất. Nhưng thiết kế đó đã đẹp suốt hơn 50 năm tuổi đời của chính nó và gần cả trăm năm tuổi đời Pors. Đó là cái đáng giá và đáng tiền nhất, hầu như thiết kế của Pors đều theo kiểu đồng nhất cải tiến và đặc biệt là kế thừa lại những hình tượng căn bản của hãng nên nó luôn có chất riêng, luôn đẹp và luôn luôn đứng trên 1 so vs 3 anh em đức còn lại là Mer BMW và Audi :)

• Like
Reactions: cdang and tmci5z6@1
Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Nhìn cái tựa , vãi cả hồn.

Giống như lời bọn trọc cmn phú vậy. Chỉ trản nghiệm thôi mà 8 tỷ cũng đáng.... hây da :3dgian:

Hạng B1
27/9/16
61
28
18
33
ai bảo thiết kế này ko đẹp..riêng cá nhân mình thấy nó thật sự rất rất đẹp..:3dchongchong: