Hạng F
3/10/15
9.858
12.135
113
Thôi ông tây ơi, tóc vàng ơi.
Ông chơi láo rồi, nên đàng hoàng đi.
Cái hộp số của người ta ông phá làm chi cho giờ nó bắt đền lại còn vu vạ cho nó.
Đổ cho thợ ngoài làm hỏng mà không biết nhục, tây lông tóc vàng mà như thế này.
Thợ ngoài bảo nó gỡ ba cái máy móc, hộp số của Đức thì khác gì đánh đố nó! Nó ko rảnh, ko biết, cũng ko ngu mà làm thế.
Thợ nhà ông làm cả thôi cụ.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Nếu vấn đề liên quan đến máy móc em nghĩ không ai làm ngoài đâu trừ xe đã cũ. Việc khách hàng nghi ngờ là có cơ sở...

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
27/4/11
475
1.060
93
1. Một hộp số giá cả tỷ bạc thì ai dám cho thợ ngoài tháo chứ. 2.Nguyên tắc đầu vào ko giấy tờ. 3.ko dám trích CAM. Thì khả năng PC lỗi 99% rồi.
Nếu trong thời gian tới, PC khởi kiện A Tuấn về tội vu khống, làm giảm uy tín của hãng. Công an vào cuộc điều tra và chứng minh trong thời gian xe ở trung tâm bảo hành PC, thợ ko đụng đến máy mà chỉ sơn lại cản thì chứng tỏ xe A Tuấn rã hộp số ở Gara ngoài.
Còn nếu thỏa thuận trong êm thấm như là PC chịu sữa miễn phí, thì chắc chắn rằng vừa rồi thợ PC đã tự động rã máy để lấy linh kiện để test cho xe khác và ko muốn làm to chuyện.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: btpaul and Perenco
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Đi xe ĐỨC đến ngày nó hư là hư vì nó dùng rất nhiều mạch điện tử và cảm biến. Mer mình đang chạy trên đường tự nhiên táp lô nó báo hư hộp số…. là chỉ có thay. Xui thì chịu thôi.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
1. Một hộp số giá cả tỷ bạc thì ai dám cho thợ ngoài tháo chứ. 2.Nguyên tắc đầu vào ko giấy tờ. 3.ko dám trích CAM. Thì khả năng PC lỗi 99% rồi.
Nếu trong thời gian tới, PC khởi kiện A Tuấn về tội vu khống, làm giảm uy tín của hãng. Công an vào cuộc điều tra và chứng minh trong thời gian xe ở trung tâm bảo hành PC, thợ ko đụng đến máy mà chỉ sơn lại cản thì chứng tỏ xe A Tuấn rã hộp số ở Gara ngoài.
Còn nếu thỏa thuận trong êm thấm như là PC chịu sữa miễn phí, thì chắc chắn rằng vừa rồi thợ PC đã tự động rã máy để lấy linh kiện để test cho xe khác và ko muốn làm to chuyện.
sao khẳng định thợ ngoài ko dám tháo hộp số PC ghê vậy ?

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Nghĩa là anh chủ xe này đem ra gagare ở ngoài rồi mới đem vô hãng bắt bẻ ah?
Chắc nghĩ xe 7 8 năm đem vô hãng làm luôn thì hết bh sẽ mắc nên anh này đem ra ngoài cho rẻ quá.
Với lại bố thẳng hãng cũng ko dám tháo máy xe khách để test xe khác,bản thân em đây đem mâm 22 chính hãng vô thay nhưng mâm ko có áp xuất lóp em trưởng bộ phận kỹ thuật còn gọi báo là phải lấy từ lóp kia qua để cân chỉnh mà. Mà công nhận vô hãng làm ji cũng mắc,như em thay lóp thôi tiền công 2chai mấy mặc dù xe mới,mâm chính hãng

• Like
Reactions: Osin and thi_can