Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
nhà mình dùng 6 mắt HIKVISION đây, loại dùng đầu ghi vào HDD chứ ko phải IP CAMERA đâu, thời gian là trên 6 tháng mới ghi đè :D . Hãng PORSCHE lớn vậy chả nhẽ hệ thống camera lại kém nhà dân sao ?
Quan trọng ổ cứng bao nhiu tb nữa bác,bác có 6 mắt thôi thì chắc nhà ko to.Vidu nhà to hay showroom,hãng thì phải trên 30 cam thì ghi đè thời gian ko lâu được.

• Like
Reactions: thi_can
Hạng B2
30/5/20
473
587
93
Hà Nội
requatroi.com
Quan trọng ổ cứng bao nhiu tb nữa bác,bác có 6 mắt thôi thì chắc nhà ko to.Vidu nhà to hay showroom,hãng thì phải trên 30 cam thì ghi đè thời gian ko lâu được.
đúng , nhà mình có hơn 80m vuông mặt sàn thôi :D , 6 mắt thấy nhiều rồi, ổ cứng nhà mình đúng là mấy TB thật :D , chỉ biết là video cũ nhất là hơn 6 tháng trước :D

Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
Em cảm thấy khó hiểu là con xe sang cả đống tiền mà khi giao nhận có mỗi cái chìa khóa rồi nói nhân viên sơ suất là sao nhỉ? em chạy con xe cỏ ghẻ mà vào hãng giao nhận còn phải có biên bản, trầy xước hay móp ở đâu đằng này đây là hãng xe sang thì phải kĩ càng hơn chứ.

• Like
Reactions: Osin and btpaul
Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
Em cảm thấy khó hiểu là con xe sang cả đống tiền mà khi giao nhận có mỗi cái chìa khóa rồi nói nhân viên sơ suất là sao nhỉ? em chạy con xe cỏ ghẻ mà vào hãng giao nhận còn phải có biên bản, trầy xước hay móp ở đâu đằng này đây là hãng xe sang thì phải kĩ càng hơn chứ.