Hạng F
10/3/07
5.056
8.575
113
Thủ Đức - TP.HCM
@Bác Xedaumalai:
Em đã tìm ra cái máy mài này:
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

Em nhớ còn một cái (em hay dùng để cắt thép) chạy điện nữa mà kiếm chưa ra. Không biết ông già em có cho ai mượn không nữa

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
@Bác Xedaumalai:

Em nhớ còn một cái (em hay dùng để cắt thép) chạy điện nữa mà kiếm chưa ra. Không biết ông già em có cho ai mượn không nữa
Nếu để vệ sinh rỉ sét thì cái máy chạy điện mà bác đề cập xài ko ngon hơn cái máy này. Loại chạy điện có vòng tua máy cao, khá nguy hiểm nếu sử dụng ko quen. Máy dùng hơi có tua chậm hơn & người sử dụng có thể chủ động về tốc độ quay sao cho phù hợp với vị trí cần vệ sinh.

Bác cần mua thêm cái này

Nó gọi là bánh cước sợi thẳng. Lưu ý chọn đường kính (lỗ) trong phù hợp với máy của mình.

Ngoài ra, bao tay vải (loại dày), mắt kính bảo hộ & khẩu trang là bắt buột phải mang (đeo) khi vận hành máy.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
@Bác Xedaumalai:

Bác mà xài cái này là phải kiếm cái máy hơi chà bá luôn mới cấp đủ cho nó chạy (tệ ra phải 5 ngựa!)
Tua nó mà đủ hơi là cao hơn máy chạy điện nhiều nghen bác Xedầu, mà phải dzậy nó mới có lực, còn không là nó íu xìu, chà không ra đâu!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Bác mà xài cái này là phải kiếm cái máy hơi chà bá luôn mới cấp đủ cho nó chạy (tệ ra phải 5 ngựa!)
Tua nó mà đủ hơi là cao hơn máy chạy điện nhiều nghen bác Xedầu, mà phải dzậy nó mới có lực, còn không là nó íu xìu, chà không ra đâu!
Phải thiệt zị hôn nè?:p

Hạng C
22/10/13
620
306
63
Các Bác cho em hỏi: nếu thay bộ cao su chân máy cho Bà Đầm Pre 9x nhà mình thì tốn bao nhiêu lúa ạ, và thay ở đâu chất lượng tốt ạ. Thanks all.

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Các Bác cho em hỏi: nếu thay bộ cao su chân máy cho Bà Đầm Pre 9x nhà mình thì tốn bao nhiêu lúa ạ, và thay ở đâu chất lượng tốt ạ. Thanks all.
Chừng nào Bác rãnh chạy xe qua mình, minh chỉ chổ thay cho dễ mà. Hihi

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng C
22/10/13
620
306
63
Chừng nào Bác rãnh chạy xe qua mình, minh chỉ chổ thay cho dễ mà. Hihi

Ok Bác, nhưng phải mua sẵn đúng kg, hôm qua em đọc trên OS, cũng có em SONATA 2010 bị rung như bà đầm nhà em vậy, đa số ý kiến là do cao su chân máy, chứ hồi xe em mới lấy và thêm 2 tháng khổ sở, ngồi trên xe êm ru, kg có cảm giác rần rung gì cả, nhìn kim nhiệt mới biết máy đang nổ.

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Ok Bác, nhưng phải mua sẵn đúng kg, hôm qua em đọc trên OS, cũng có em SONATA 2010 bị rung như bà đầm nhà em vậy, đa số ý kiến là do cao su chân máy, chứ hồi xe em mới lấy và thêm 2 tháng khổ sở, ngồi trên xe êm ru, kg có cảm giác rần rung gì cả, nhìn kim nhiệt mới biết máy đang nổ.
Bên Long xuyen có bán em khong biết hàng gì, em thay roi thấy ổn, nếu bác không thích hàng không rõ nguồn gốc thì nhờ bác tuyên cho đường link ship eBay luôn,có điều giá hơi mắc so với hàng e thay

• Like
Reactions: vothaithao