Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Ka ka, xem xe em xong em bảo đảm Bác sẽ hết nhiệt huyết liền, nhưng sẽ có động lực mua xe khác, vì Bác sẽ cảm nhận xe khác ngon hơn xe em.
Còn khi xem xong xe Thầy Tuyên và xe Bác Stevenph, Bác sẽ rất rất háo hức, nhưng Bác sẽ không mua được chiếc nào, vì Bác so sánh không có chiếc nào ngon hơn 2 chiếc kia.
P/s: còn 1 chiếc thứ 3 em chỉ thấy trên hình, và nghe nói rất zin, ngon, êm, cửa xe đóng nghe cái phập như xe mới, cửa lùa nhẹ nhàng chạy như cửa điện, đang rao bán có 380t hà, xe của Bs Dũng á.:3dquaytay:.
xe của bs dũng thì e biết, còn xe của hai bác kia thì e chưa thấy , hay thầy Tuyên với bác Stevenph ơi, show hàng lên cho e chiêm ngưỡng với

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng C
22/10/13
620
306
63
Chiều nay em đã ráp xong cạc-te nhớt. Phải thừa nhận là mình già yếu rồi. Chui gầm 2 ngày, bây giờ rêm mình mẩy hết.

Ráp lược nhớt mới:
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

Gắn ống hồi nhớt:

Ráp cạc-te nhớt:

Ống cao su:

Máy và nắp quy - lát sáng bóng đẹp quá.
Thầy còn quá sung sức chứ già yếu gì Thầy.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Chiều nay em đã ráp xong cạc-te nhớt. Phải thừa nhận là mình già yếu rồi. Chui gầm 2 ngày, bây giờ rêm mình mẩy hết.
. . . .
Ở tuổi này, đa phần khi làm việc gì ngta cũng có công cụ hỗ trợ, còn bác thì tay không & mặc cả tay đôi với nó . .. trách sao mà không rêm mình?!!