Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Giống 1 Bác trong hội nhà ở LX, mua xe xong máu lắm, phi 1 mạch lên gara lệnh: thay hết cho tui, làm cho ngon, xong nhìn bill khóc. ka ka ka.

Sau đó vài tháng, tình cờ gặp lại bác ấy ở núi Bà - Châu Đốc với cái đầu . . . trọc lóc, mọi người hốt hoảng bu lại hỏi thăm cớ sự vì sao lại xuống tóc nương nhờ cửa thiền môn?

Với vẻ mặt đăm chiêu, buông tầm mắt về phía chân trời, bác ấy chậm rãi: " Đâu có gì đâu! Sửa xe tốn bộn bạc, đêm về má sắp nhỏ nhằn quá, tự cảm thấy có lỗi . . . tui vò đầu bứt tai hổm rày nên bi giờ cái đầu mới trọc lóc như vậy đó! Chứ tui nào có ý định đi tu?!"

Tuy chỉ là nghe kể lại, nhưng mình cảm thấy thương cảm cho bác ấy quá - một bạn chơi xe Previa trải lòng.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Sáng nay có Bác ở Đà Nẵng hỏi em về nhớt dành cho bơm supercharger. Bác ấy hỏi có thể dùng nhớt khác để thay thế không hay phải dùng nhớt chuyên dùng. Tất nhiên là em trả lời là nhớt chuyên dùng rồi. Phải là supercharger oil:

Link trên Ebay:
http://www.ebay.com/itm/170379475047

Nhiều Bác cứ thấy Ebay là ngần ngại, nhưng thật ra người Việt mình hiện mua hàng trên Ebay ầm ầm hàng ngày và có rất nhiều người làm dịch vụ mua hộ hàng trên Ebay. Mình chỉ cần gửi cho họ đường link, đặt cọc, thì họ sẽ mua hàng về Việt Nam cho mình.