Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
View attachment 829625 View attachment 829625
Em có cặp phuộc Zin theo xe Previa 1996 cũ. ( xe Cty Tiger ngày xưa)! Thợ phụ hồi nói phuộc Zin phục hồi chạy êm hơn mua mới! Chi phí phục hồi 1 triệu / cặp! Chắc em phải thử 1 lần phục hồi thử xem!
Nếu không có dấu xì nhớt và cong ti, đem qua xưởng tui kêu nhóc thợ nó phục hồi cho...! Free nhé! Bảo đảm êm nhé! Chờ lấy ngay sau 1 tiếng nhé! :D

Hạng B2
10/5/17
125
106
43
Nếu không có dấu xì nhớt và cong ti, đem qua xưởng tui kêu nhóc thợ nó phục hồi cho...! Free nhé! Bảo đảm êm nhé! Chờ lấy ngay sau 1 tiếng nhé! :D
Bác Tâm làm cái khuôn nẹp hai bên cửa nóc để anh em hội ủng hộ. Nhiều bác đang đau đầu vụ nhựa này bi giòn gẫy mà kiếm ko có

Hạng B1
7/3/16
77
35
18
39
Các bác cho e hỏi cái ron nhựa của miếng này m kiếm đâu dc ạ,hay phải ebay
Còn 2 cục keo trắng là keo j và tẩy như thế nào ạ,nạy ra e sợ gãy lun thì khổ

Ps: ông ba ổng hỏi mày mua xe j mà thấy sửa hoài z

Attachments

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Các bác cho e hỏi cái ron nhựa của miếng này m kiếm đâu dc ạ,hay phải ebay
Còn 2 cục keo trắng là keo j và tẩy như thế nào ạ,nạy ra e sợ gãy lun thì khổ

Ps: ông ba ổng hỏi mày mua xe j mà thấy sửa hoài z
Không có cái gì phải mua vì mấy thứ bác đề cập là đồ tào lao do người mở trước dán thêm vào , còn 2 chỗ màu trắng là keo thôi , chỗ keo trắng nhỏ là cái khe để gắn con tắc kê nhựa sau đó gài vào cái lỗ phía sau đuôi của thanh trượt sunroof sau, còn chỗ keo trắng lớn là dán lên thanh trượt để ốc định do mất phe gài

Hạng B2
27/5/11
399
457
63

Bác Tâm làm cái khuôn nẹp hai bên cửa nóc để anh em hội ủng hộ. Nhiều bác đang đau đầu vụ nhựa này bi giòn gẫy mà kiếm ko có
Chiều hôm qua em xách chiếc có cửa sổ trời tới Đức Inox hỏi làm cặp thanh trượt Inox! Họ báo giá 8,9 chai! Làm cả tuần! Chắc em đem vô Bằng Đèn vá lại
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

15/5/17
563
758
93
Chiều hôm qua em xách chiếc có cửa sổ trời tới Đức Inox hỏi làm cặp thanh trượt Inox! Họ báo giá 8,9 chai! Làm cả tuần! Chắc em đem vô Bằng Đèn vá lạiView attachment 830003
cái nẹp inox trên nắp capo bữa thấy tháo rồi mà, nay sao còn dị? hình cũ à?
chỉnh lại góc chụp tí xíu thì nhìn xe này giống đang đậu bên mẽo

• Like
Reactions: Previa1996
Hạng B1
7/3/16
77
35
18
39
Không có cái gì phải mua vì mấy thứ bác đề cập là đồ tào lao do người mở trước dán thêm vào , còn 2 chỗ màu trắng là keo thôi , chỗ keo trắng nhỏ là cái khe để gắn con tắc kê nhựa sau đó gài vào cái lỗ phía sau đuôi của thanh trượt sunroof sau, còn chỗ keo trắng lớn là dán lên thanh trượt để ốc định do mất phe gài
cái ron nhựa ở cạnh mục hết r anh ơi, nên e tính thay lun