Hạng B1
7/3/16
77
35
18
39
4 miếng inox này ở bất kỳ đâu cũng làm được ,khôngphải phụ tùng hiếm.
Giả sử em có (và định tặng Bác for free) và Bác hiẹn ngày giờ đến lấy, nhưng Bác chẳng bao giờ đúng hẹn cả, thì em nên làm gì?
Bác tuyên ơi, e đang hóng zụ bảo trì sunroof của bác mà chưa thấy.
E có thể tìm tài liệu hướng dẫn tháo lắp cái thứ liên quan đến previa ở đâu ạ,cái tài liệu bác up ở khổ vì yêu 1 link die r,bác up lại dùm e dc k?

15/5/17
563
758
93
Bác tuyên ơi, e đang hóng zụ bảo trì sunroof của bác mà chưa thấy.
E có thể tìm tài liệu hướng dẫn tháo lắp cái thứ liên quan đến previa ở đâu ạ,cái tài liệu bác up ở khổ vì yêu 1 link die r,bác up lại dùm e dc k?
vô trang 290 là có video xem cách làm đó, hóng gì nữa chời, vô tập 2 coi tiếp có đủ hết

Hạng B2
30/7/13
100
12
18
4 miếng inox này ở bất kỳ đâu cũng làm được ,khôngphải phụ tùng hiếm.
Giả sử em có (và định tặng Bác for free) và Bác hiẹn ngày giờ đến lấy, nhưng Bác chẳng bao giờ đúng hẹn cả, thì em nên làm gì?
Xin loi da that hen voi Bac. Nhung em cung co gang nhan lai cho Bac. Bo qua di Bac nhe.
Chieu mai em muon ghe Bac vao khoang 17:00, khong biet Bac co ranh khong a ?

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

Bác Tâm làm cái khuôn nẹp hai bên cửa nóc để anh em hội ủng hộ. Nhiều bác đang đau đầu vụ nhựa này bi giòn gẫy mà kiếm ko có
Bác ghé Bằng Đèn làm bằng composite là lẹ nhất! Chứ cái khuôn đúc nhựa (áp lực) ra 2 cái nẹp đó giá không dưới 300 chai đâu! Bán mấy chục ngàn cái cho lại vốn đây!
...
Ví dụ cái khuôn đúc ra có 2 miếng dzầy (trái + phải, size 600x110x320mm3) là "nó" quất chừng có hơn 700 chai thôi!
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2