Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Thợ nào mà xe đang còn nổ máy lại đi rút vô-lăng ra vậy trời?
Xe không nổ máy nhưng chìa khóa còn cắm trong ổ khóa mà rút vô-lăng cũng bị như vậy.

Thật ra là hộp khiển nó đã ghi nhớ là túi khí đã nổ nên nó mới báo đèn. Bây giờ cần lập trình lại cho hộp khiển. Việc này chắc hãng làm được.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
OS thông báo nâng cấp, đổi giao diện. Nâng đâu không thấy, chỉ thấy biết bao nhiêu hình ảnh em upload trong thread này (em tải lên Photobucket bằng tài khoản có trả phí hàng tháng nên không có chuyện bị hạn chế băng thông) đều bị toi hết.

Chuyện tương tự đã từng xảy ra trước đây. Chẳng biết rồi có khắc phục được không. Bao nhiêu công sức hàng đêm viết bài và upload hình:(:confused:

Hạng B2
18/9/17
116
219
43
Thủ Đức
Thợ nào mà xe đang còn nổ máy lại đi rút vô-lăng ra vậy trời?
Xe không nổ máy nhưng chìa khóa còn cắm trong ổ khóa mà rút vô-lăng cũng bị như vậy.

Thật ra là hộp khiển nó đã ghi nhớ là túi khí đã nổ nên nó mới báo đèn. Bây giờ cần lập trình lại cho hộp khiển. Việc này chắc hãng làm được.
Thợ này chắc học trên núi katum xuống nè . E nói nó rầu cẩn thận nhé .nó lại nói E, A nói vậy ko sợ người ta cười cho . E làm bao nhiêu xe có sao đâu . Có gì E lấy máy test lại cho A . E thấy vậy chạy tới mà cản ko kịp . Mới đao . Vì cái hộp khiển mà cho nó 1 đá ko đáng .giờ bị thì nó cười trừ thôi biết sao giò :(:(:(

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Em ko nghĩ bugi lại thế ạ? Em bị 1 lần, thay 1 cọng dây phin thì hết, dù dây phin mới ship về, nghe bảo dây mới lại không ngon bằng dây cũ?? Dù cọng mới thay ra nhìn vẫn còn mới tinh tươm :)

Giờ em lại bị nữa, nhẹ hơn nhưng lại bị y như bác Tuyên. Chắc lại đi một cọng nữa chăng :)

Nếu thay dây phin mới 100% thì chơi đồ Genuine OEM luôn:

Còn không thì chơi hàng bãi. Mấy loại rẻ tiền không tốt.

15/5/17
563
758
93
Thợ này chắc học trên núi katum xuống nè . E nói nó rầu cẩn thận nhé .nó lại nói E, A nói vậy ko sợ người ta cười cho . E làm bao nhiêu xe có sao đâu . Có gì E lấy máy test lại cho A . E thấy vậy chạy tới mà cản ko kịp . Mới đao . Vì cái hộp khiển mà cho nó 1 đá ko đáng .giờ bị thì nó cười trừ thôi biết sao giò :(:(:(
dầu thắng mà còn đổ vô hộp nhớt trợ lực tay lái nữa mừ có sao đâu bác Già...hic...hic..hic;););)

• Like
Reactions: Nam Previa S/C
15/5/17
563
758
93
OS thông báo nâng cấp, đổi giao diện. Nâng đâu không thấy, chỉ thấy biết bao nhiêu hình ảnh em upload trong thread này (em tải lên Photobucket bằng tài khoản có trả phí hàng tháng nên không có chuyện bị hạn chế băng thông) đều bị toi hết.

Chuyện tương tự đã từng xảy ra trước đây. Chẳng biết rồi có khắc phục được không. Bao nhiêu công sức hàng đêm viết bài và upload hình:(:confused:
hôm nọ em có báo Min, Mod, họ bảo để báo Dev gì gì đó....xong

• Like
Hạng B2
18/9/17
116
219
43
Thủ Đức
dầu thắng mà còn đổ vô hộp nhớt trợ lực tay lái nữa mừ có sao đâu bác Già...hic...hic..hic;););)
Vậy thì ném Bà cái bơm trợ lực thước lái xuống ao cho rồi mệt mỏi thợ với trả thuyên . đã ngu và dốt rầu mà còn tỏ ra là người nguy hiểm .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
7/3/16
77
35
18
38

hic cả 1 kho thư viện giờ mất hết hình ảnh r thầy :(((

15/5/17
563
758
93
hic cả 1 kho thư viện giờ mất hết hình ảnh r thầy :(((
Thày Tuyên ơi, bên OS thông báo đã khôi phục lại được toàn bộ hình ảnh trong các bài của Thày rồi, em cũng dã vào xem được rồi, Thày kiểm tra lại xem thử
cảm ơn Bác Tài Nguyễn và Mợ Sen Nguyễn đã hỗ trợ khắc phục link.:)

15/5/17
563
758
93
Xóa lỗi này hình như em có làm được cho cha Hải rùi!
Còn cái ABS đó không biết bao nhiêu năm chất nổ có còn để xịt không, gắn vô đụng mà nó xịt cái xì thì cũng bùn lắm đóa! :eek:
đúng rùi bác, xe bác Hải xóa được thành công là tháo bóng đèn...kkk

• Like
Hạng B2
18/9/17
116
219
43
Thủ Đức
Hôm nay E lên xe nghe nhạc mà ko nghe loa Subwoofer đánh Em kiểm tra amplifier thì nó toi rầu mà ko biết tại sao nó toi . Có Bác nào còn để cho E với nhé . Thanks
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

• Like
Reactions: Previa1996