Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Bác "flanker_c" ơi, Bác mua khúc này thi cho em ké 1 khúc với nhe, số của em là 0908237796. Cảm ơn Bác nhiều ạ.

Ok bác, em đang ngắm nghía một vài thứ nữa, nếu em order thì em sẽ hú bác, nhưng có lẽ sau Tết bác nhé

Bác xedau hay ghê ta, hay là em dán qua dán lại rồi trang web này nó thu thập thông tin nó cập nhật nhỉ? Vì link dán nó chỉ chịu của amazon, còn mặt hàng này là mình search vào list hàng auto như là tìm một món phụ tùng vậy, hay thậc.

Nếu thật sự giá ship về có 1tr2, cộng ống keo gần 300k... thì quá ổn

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Không muốn rắc rối với pháp lý (CA - ĐK - B/hiểm)
Bác nào muốn xe êm hơn nữa thì nên đi theo hướng này - tháo lắp bình thường nha!

Đi xe cũ, ái ngai nhất là điều gì? Xin thưa là nằm đường.
Loai nhún kết hơp với hơi ở trên cho phép mình dù có đẻ ở doc đường (bể bầu) thì ta vẫn có thể đi đến nơi, về đến chốn - cái măt ko nhất thiết phải tím tái khi găp sư cố nhé!
http://item.rakuten.co.jp/zenrin-ds/10127595/

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Không muốn rắc rối với pháp lý (CA - ĐK - B/hiểm)
Bác nào muốn xe êm hơn nữa thì nên đi theo hướng này - tháo lắp bình thường nha!

Đi xe cũ, ái ngai nhất là điều gì? Xin thưa là nằm đường.
Loai nhún kết hơp với hơi ở trên cho phép mình dù có đẻ ở doc đường (bể bầu) thì ta vẫn có thể đi đến nơi, về đến chốn - cái măt ko nhất thiết phải tím tái khi găp sư cố nhé!
http://item.rakuten.co.jp/zenrin-ds/10127595/
Thì bầu hơi xẹp lép cũng cho chạy 40-50km/g mà cha... Tui thử rồi!

• Like
Reactions: ford taurus
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Thì bầu hơi xẹp lép cũng cho chạy 40-50km/g mà cha... Tui thử rồi!
Em tin muh.
Vây bác có tin là chỉ cần rớt ổ gà vài cú thôi, thì bánh bèo, phuôc nhún . . .v.v . .sẽ bỏ bác mà đi bui hôn?:D

Bác khỏi phải trả lời em cũng biết là bác hổng tin:3dcuoi:

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Em tin muh.
Vây bác có tin là chỉ cần rớt ổ gà vài cú thôi, thì bánh bèo, phuôc nhún . . .v.v . .sẽ bỏ bác mà đi bui hôn?:D

Bác khỏi phải trả lời em cũng biết là bác hổng tin:3dcuoi:
Không rớt đâu bác xedau. Chỉ như cưỡi ngựa sắt thôi.