Tập Lái
3/5/16
45
10
8
50
Em chào các Bác . Các bác cho em hỏi thăm , xe em sử dụng remode đóng và mở cửa , lúc trườc khi đóng vả mở đều có tiếng còi kêu tíc , nhưng mới đây khi bấm remode nó êm ru mà vẫn lock và mở cửa bình thường , Bác nào bit xin tư vấn cho em , em thanks ...

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Em chào các Bác . Các bác cho em hỏi thăm , xe em sử dụng remode đóng và mở cửa , lúc trườc khi đóng vả mở đều có tiếng còi kêu tíc , nhưng mới đây khi bấm remode nó êm ru mà vẫn lock và mở cửa bình thường , Bác nào bit xin tư vấn cho em , em thanks ...
Quá dễ... Còi hư! :D

Tập Lái
3/5/16
45
10
8
50
Bác đừng cười em nha , em ko BIt cái còi lúc chủ trước gắn ở đâu trong xe mới là vấn đề.

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Bác đừng cười em nha , em ko BIt cái còi lúc chủ trước gắn ở đâu trong xe mới là vấn đề.
Ra gara đi bác... Nhanh gọn,.. từ từ mình đọc "tài liệu" sau. Em e, bác tự xử xong là lại tiếp tục thêm cái khác nữa là chết đó bác ơi !

Tập Lái
3/5/16
45
10
8
50
Chắc phải vậy quá , sẵn hỏi thăm cái vụ xe có bầu như thế nào luôn. Kakaka

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
He he... Không phải cười đâu vì nghe bác hỏi là đoán bác không xử được mà...
Cái còi thường nó dính chung vô cục khiển remote, mà em có lần tìm cái cục khiển đó để sửa còn không ra!
:3dcuoi:

Tập Lái
3/5/16
45
10
8
50
He he... Không phải cười đâu vì nghe bác hỏi là đoán bác không xử được mà...
Cái còi thường nó dính chung vô cục khiển remote, mà em có lần tìm cái cục khiển đó để sửa còn không ra!
:3dcuoi:
Vậy mình nên đi bác sỹ nào vậy Bác