Hạng B2
10/5/17
125
106
43
Cảm ơn các bác, hàng remanufacture nhiều và thấy quảng cáo là xài như mới :). Em đang đau đầu về hộp số hơn, cái motor này từ từ đã, cùng lắm bỏ qua nấc 1 :)
Bác mua motor nhớ xem chiều tay lái thuận nghịch nha ko khéo mua về bỏ luôn vì ko lắp vào được

• Like
Reactions: flanker_c
Hạng B2
10/5/17
125
106
43
View attachment 814056
Thằng Hắc Công Tử của em cũng bị cái bệnh là khi nất 1 gật nước ko ăn! Mỗi lần tắt phải me nó gần rớt mới tắt! Ko thôi nó đứng ở giữa luôn!
Trước tiên giờ bác tháo ra vệ sinh thay mỡ mới trước nếu mạch còn ngon thì có thể sử dụng được vài năm. Nếu nặng thì đắp lại mạch đồng

Hạng B2
10/5/17
125
106
43
Bác nào có sơ đồ mạch hướng dẫn lắp gương hau gập điện một chạm cho e xin với

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Lâu lâu lên làm phiền các bác. Bác nào có sơ đồ điện Hệ thống điều hoà không khí của xe mình không cho em xin.

số là hôm trước xí xọn đi gắn hộp coolbox, đi về xuất hiện một bệnh mà không để ý: quạt dàn lạnh hình như chạy cùng tốc độ ở nấc 1,2,3 (nghe qua tiếng ồn), chỉ nghe khác ở nấc 4 (nhanh nhất). Số là ở nhà có sẳn bộ nấc quạt dự phòng, tính tìm cách thay luôn nếu xác định đúng bệnh ở hộp đó, không thì phải chạy lên bác Tạo (phiền một nổi mình chỉ rảnh chủ nhật, bác ấy lại ko làm ngày đó).

Bác nào có, cho em xin (e sẽ pm địa chỉ mail)

cám ơn

• Like
Reactions: STEVENPH
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Lâu lâu lên làm phiền các bác. Bác nào có sơ đồ điện Hệ thống điều hoà không khí của xe mình không cho em xin.

số là hôm trước xí xọn đi gắn hộp coolbox, đi về xuất hiện một bệnh mà không để ý: quạt dàn lạnh hình như chạy cùng tốc độ ở nấc 1,2,3 (nghe qua tiếng ồn), chỉ nghe khác ở nấc 4 (nhanh nhất). Số là ở nhà có sẳn bộ nấc quạt dự phòng, tính tìm cách thay luôn nếu xác định đúng bệnh ở hộp đó, không thì phải chạy lên bác Tạo (phiền một nổi mình chỉ rảnh chủ nhật, bác ấy lại ko làm ngày đó).

Bác nào có, cho em xin (e sẽ pm địa chỉ mail)

cám ơn
Đây nè bác:
https://www.otosaigon.com/threads/mach-dien-previa.8571659/