Tập Lái
30/3/07
40
0
0
RE: Previa đời 91. Help!

Chào các bác....Hội Previa !
Em thấy các đời Previa đều rất đẹp, ...sang trọng, hiện đại không thua gì các xe đời mới hiện nay. E cũng thích kiểu xe này vì rất hợp cho gia đình...

Mong các bác tư vấn giúp về giá Previa các đời 91....96 hiện nay(vì tiền hạn chế: 150tr vnd....ko biết có đủ ko nhỉ ?!), xăng cộ ra sao (100km/??? lít), các ưu, nhược của em nó......nói chung là càng nhiều thông tin càng tốt.....mong các bác tecate, kaka, previa, Hac_93....nhiệt tình giúp đỡ....thanks !

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Em mới xem một em Previa đời 91, số sàn, máy 2.4. chủ xe chắc giá 11K (nói chung là chưa làm gì (vì những thứ trong xe không mắc tiền như VCD và màn hình trần TQ), ghế bọc Simili, đã thay ghế xoay. Bác bác cho em ý kiến thế nào với.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: Teo_GM

Em mới xem một em Previa đời 91, số sàn, máy 2.4. chủ xe chắc giá 11K (nói chung là chưa làm gì (vì những thứ trong xe không mắc tiền như VCD và màn hình trần TQ), ghế bọc Simili, đã thay ghế xoay. Bác bác cho em ý kiến thế nào với.
Xe màu gì vậy bác?Còn được bao nhiêu %?

Hạng B2
1/7/05
152
28
28
TP.HCM

@Bocanhcung : Bác chịu khó tìm đọc các topic cũ, thông tin về em này có nhìu rùi, 150 tr thì hơi yếu nếu muốn tìm 1 em còn cứng.
Teo_GM : Mua mấy xe này bác phải nhờ thợ giỏi đi xem, chứ không thể nhìn lướt mà đánh giá được đâu.11k hay bi nhiu còn tuỳ thuộc vào chất lượng xe bác à. :D

Hạng B2
5/1/07
106
0
0

Bác Teo kiểm tra lại hộp số xe bác đang xem là zin hay là đã chế từ số tự động sang số sàn. Nếu hộp số chế thì tôi khuyên bác nên tránh xa em nó ra dùm. Nó cũng tương tự như bác đi cưới vợ hai, nhưng vợ hai của bác vừa mới nhờ các bác sĩ y khoa vá lại cho còn zin vậy.:D.

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Em này màu xanh dương đậm, chất lượng còn khỏang 60-70%, đồ chơi trong xe không đáng kể (VCD TQ, màn hình trần TQ, ghế bọc simili. Số sàn chủ xe nói là Zin nhưng em không biết, Ron kiếng hình như nhão rùi, chủ xe nói đã thay nắp máy.
Em DT lại nhưng không thấy trả lời, chắc bán rùi quá.

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83

Em chỉ mua giúp ông anh thôi nên không thể làm hội trưởng được!:D. Em đã bàn giao em nó cho khổ chủ rồi! Và khổ chủ đã....khổ ngay bằng việc thay block lạnh và ống dẫn với giá 4t5, kết quả lạnh teo luôn. Em nghe thuật lại xe chạy Vũng tàu 100km/h mà không run lắc hay kêu kọt kẹt gì hết!:D. Nói chung là rất ok! (chưa thấy phải sửa gì thêm!:D)

Hạng B2
24/3/06
145
0
16
42

Bác Hac 93 ạ, xe của bác đẹp lắm, tôi đã nhìn thấy hình em nó vài lần trên diễn đàn này.
Em thấy xe này ở ngoài rồi, không biết Bác ấy đi công tác hay đã chuyển nhượng lại cho ai đó ở quê em rồi thì phải ( Long Xuyên, An Giang )

Tập Lái
24/12/06
12
0
0
53

chào các bác, tình cờ ghé thăm cái hội quán này lòng em cứ rạo rực lên như cái đêm tân hôn vậy các bác à! Chẳng may là em đang có dự tíinh tái hôn, đang ngỏ lời với "cô" Mit Jolie 01 ( vì tầm tiền của em cũng chỉ khoảng 12K ). Thấy các bác cứ thao thao về em nó ( Previa ), em lòng đây cũng xiu xiu. Các bác cho em 1 lời khuyên với. Nếu tình nên duyên thành em sẽ không quên ơn các bác.