Hạng D
15/8/04
1.219
0
36
RE: Prius đã xuất hiện ở SG

Em thấy dáng xe này đẹp ăn đứt VIOS, thậm chí là Corolla ấy chứ. Nhưng 90K thì đắt quá, giá mà khoảng 40K đổ lại thì tốt hơn các bác nhỉ :([&:]
45 lít xăng của nó chạy được 1000km. Thế điện của nó lấy từ đâu hả các bác. Mình phải sạc đầy bình trước khi đi hay là điện do 45 lít xăng kia đem lại vậy [8D]

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Em cũng thấy sự cải tiến để bảo vệ môi trường, tiết kiệm nhiên liệu... của em Prius thì thật là tốt và được đánh giá rất cao, nhưng giá cỡ 90K ở VN ta thì quá là Chát ; Bởi nếu có được khỏang 90K thì người ta sẽ nghĩ đến Previa 2005 : đẹp, quyến rũ, sang trọng và ưu thế hơn nhìu nhìu....
Do vậy chiếc xe trên nhập zìa nhưng chỉ có một số khách đến ngó chơi, rùi đi chứ đến giờ này có ai hỏi mua đâu, cho dù là hàng "độc"; vẫn nằm ỳ ở góc trái của Salon ôtô ấy chờ giảm giá....chăng ??

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/9/05
114
0
0

con này o HA NOI có roi đấy
nhưng biễn NG teh moi cay chứ

Hạng D
14/6/05
1.590
3.887
113
Đồng Nai

Trích đoạn: sonata

con này o HA NOI có roi đấy
nhưng biễn NG teh moi cay chứ

Vậy ra biển NG là bao nhiêu nhể? Nếu chừng 40k thì cũng đc chứ!!!!!!!!!!!

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Biển NG xe Prius có ai bán mà ta hỏi mua hả bác ?
Lúc xe này nhập zề theo đường Ngoại giao chắc là đúng giá gốc khỏang 21,275 USD thui ! còn khi mua được ở Salon thì giá...giá tăng gấp Bún lần....Hi..Hi , đắt thế thà đi xe đạp neo "lúi" còn hơn.

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Dòng Hatback vốn không được dân mình chuộng, nhưng em thấy dáng em này cũng đẹp đấy chứ.
Nhưng không hiểu nếu sạc đầy bình ắc quy thì hết bao nhiêu Kw/h điện các bác nhỉ?

Hạng B2
6/8/05
120
0
0

Trích đoạn: raubac

Dòng Hatback vốn không được dân mình chuộng, nhưng em thấy dáng em này cũng đẹp đấy chứ.
Nhưng không hiểu nếu sạc đầy bình ắc quy thì hết bao nhiêu Kw/h điện các bác nhỉ?

Loại này chạy không cần sạc bình bằng nguồn bên ngoài nên không tốn điện bác ạ. Khi chạy, cái computer sẽ tính toán để lúc nào chạy máy xăng, lúc nào chạy máy điện, lúc nào nạp bình cho xe, lúc nào chạy cả 2 máy... Bỏ ra cả đống tiền để mua chiếc xe có tý xíu thì để xe nó tính chứ bác tính chi cho ... mệt ! :D:D:D

Last edited by a moderator:
Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Đừng có hết xăng biến nó thành otô điện chạy xa là được, hết pin là phải vứt pin ... 3000 USD cục pin mới.