Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
ôi, bác tốt quá, thế thì nhờ bác nhắn dùm đến toàn thể AE SFC là Muak tui có tin vui: con mèo tam thể nhà Muak mới hạ sinh được 3 cô công chúa, xinh ới là xinh, và xin chia sẻ niềm vui này đến tất cả, chân thành cám ơn bác! :)))

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
còn chuyện gì để chia vui vơi ae nữa không bác Muakiss@!!!!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
muakskisses nói:
ôi, bác tốt quá, thế thì nhờ bác nhắn dùm đến toàn thể AE SFC là Muak tui có tin vui: con mèo tam thể nhà Muak mới hạ sinh được 3 cô công chúa, xinh ới là xinh, và xin chia sẻ niềm vui này đến tất cả, chân thành cám ơn bác! :)))
Các bác đã nhận được lời nhắn của bác Mua qua PM chưa ;) Còn đây là link chia sẻ từ bác Vohuuchin. Các bác rửa mắt nhé! Nhìn như đồ độ ấy các bác ạ ;)
http://www.kp.ru/photo/gallery/13079/

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Cám ơn bác Kiến nhé, bác thiệt là năng động. Đã nhận được tin nhắn của bác chuyển rồi... Chứng tỏ chức năng gửi PM cho cả group mà bác Kiến đang độc quyền sở hữu hoạt động tốt.

Muak tui đã làm "chuột bạch" rồi, vậy từ nay các bác cứ mạnh dạn nhờ cậy bác Kiến tương trợ nếu có thông tin gì cần gửi PM đến tất cả thành viên trong group SFC.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
chevol nói:
Chuyện vui thì hết rồi bác, chỉ còn 1 câu chuyện buồn, 1 nỗi buồn đang gặm nhấm bấy lâu, dai dẳng... nhưng chuyện này ko thể public được bác ah, hiện chỉ mới tâm tình thổ lộ riêng với 1 mình cậu Meo_ngo@ thôi, nếu bác có nhã ý muốn nghe thì hôm nào Meo_ngo@ sẽ kể lại cho bác nhé! Keke

23/10/06
14.638
5.121
113
muakskisses nói:
chevol nói:
Chuyện vui thì hết rồi bác, chỉ còn 1 câu chuyện buồn, 1 nỗi buồn đang gặm nhấm bấy lâu, dai dẳng... nhưng chuyện này ko thể public được bác ah, hiện chỉ mới tâm tình thổ lộ riêng với 1 mình cậu Meo_ngo@ thôi, nếu bác có nhã ý muốn nghe thì hôm nào Meo_ngo@ sẽ kể lại cho bác nhé! Keke

Vậy bữa nào lại vô Vân Bắc tâm sự cho thoải mái nhé bác! Em cũng muốn được chia sẻ cùng bác! Lâu lắm rồi không có off mặn cùng các bác!

Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM
Ô thế bến chính của bác Muak@ ở đâu vậy ta? . Mấy lần nhậu cầy xong thấy mỗi lần đi một bến khác nhau là sao ??? ( bác yên tâm trả lời đi vì đây là Private room mà :D
)

Chi hội phó SFC
Em có ngu ý thế này :

Đã là thành viên thì ít nhất cũng thỉnh thoảng online , hoặc offline một lần , đây là câu lạc bộ phi lợi nhuận nên chủ yếu là anh em tụ hợp để giao lưu vui vẻ , ai có điều kiện giúp đỡ nhau trong công việc , kinh doanh , cũng như các cơ hội kinh doanh thì càng thêm sức mạnh .

Hiện nay có đến 60% thành viên chắc chưa bao giờ thấy online hoặc offine lần nào nên ý kiến em là phân loại thành viên vào 1 danh sách nữa .

VD . Thành viên tích cực - Màu xanh
Thành viên ít tích cực - Màu Vàng .
Thành viên không tham gia - Màu đỏ

Thành viên nào không tham gia trong 1 năm , delete luôn

Các bác cho ý kiến thêm nhé .

Last edited by a moderator: