Hạng B1
23/6/13
96
46
18
Đang đợi bài viết của bác,hồi hộp coi em nó chịu nổi sức nóng không ,nếu choá bị chảy là thua :)

Hạng D
9/5/09
3.408
16.101
113
Em cũng định làm bộ Morimoto và cặp projector về thay. Bác nào theo em hông? Ship luôn một lần. Gần đến holidays bọn Tây lông rồi nên làm trễ là sợ k kịp ăn tết nhen

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Đang đợi bài viết của bác,hồi hộp coi em nó chịu nổi sức nóng không ,nếu choá bị chảy là thua :)
Bác DP thay luôn cả cụm đèn chứ không thay bóng công suất cao hay nâng cấp HID ạ.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Em cũng định làm bộ Morimoto và cặp projector về thay. Bác nào theo em hông? Ship luôn một lần. Gần đến holidays bọn Tây lông rồi nên làm trễ là sợ k kịp ăn tết nhen
Đợt trước em cũng định làm bộ Morimoto Matchbox cho đèn gầm mà chưa kịp. :)

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Hix hix Bac D oi up cong doan cuoi len luon di Bac, em dang mau cai dzu nay lam. Chac phai nho Bac ho tro de lam luon cho kip truoc tet :3dcuoi:. P/s: em dang xai phone nen kg co danh dau duoc cac bac thong cam :p

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Em đã cập nhập trang 1, mời các bác xem tiếp :)

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Bac D cho e hoi bac mua den nay o VN hay sao? Neu o NN bac cho e xin link de e nho anh Ninh order ve luon :3dcuoi: Thang em o cung chung cu va oanh tennis voi a Ninh lau roi gio moi biet moi quan he cua bac voi a Ninh sau 1 chau lai rai ah :3dcuoigif:

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Chào bác @AntoniPham, rất vui được biết bác, nghe anh Ninh nói xe bác cũng là Forester 14+, sau này có bạn rủ độ xe chung roài :).
Bộ đèn này em nhờ mua Mỹ rồi ship về VN, tổng thiệt hại là 5,5tr/bộ.
Các bác trên này có nhu cầu mua chung thì em có thể deal giá còn 5tr/bộ (tối thiểu 3 bộ), hiện tại em đang đặt hộ 1 bộ cho bác NewLegacy muốn chuột bạch trên Legacy, nếu k vừa thì bác ấy đem gắn xe đạp :)
Bac D cho e hoi bac mua den nay o VN hay sao? Neu o NN bac cho e xin link de e nho anh Ninh order ve luon :3dcuoi: Thang em o cung chung cu va oanh tennis voi a Ninh lau roi gio moi biet moi quan he cua bac voi a Ninh sau 1 chau lai rai ah :3dcuoigif:

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Vậy em đặt 1 bộ luôn bác D ơi, nhìn bác làm xong phê quá :3dtanghoa:. Đợt này em cũng có order về 1 số món để làm thử chủ yếu là về nội & ngoại thất thôi khi nào làm xong em sẽ up lên nhờ các bác oánh giá để học hỏi thêm kinh nghiệm :3dchongchong:

• Like
Reactions: DP
Hạng B1
23/6/13
96
46
18
Chào bác @AntoniPham, rất vui được biết bác, nghe anh Ninh nói xe bác cũng là Forester 14+, sau này có bạn rủ độ xe chung roài :).
Bộ đèn này em nhờ mua Mỹ rồi ship về VN, tổng thiệt hại là 5,5tr/bộ.
Các bác trên này có nhu cầu mua chung thì em có thể deal giá còn 5tr/bộ (tối thiểu 3 bộ), hiện tại em đang đặt hộ 1 bộ cho bác NewLegacy muốn chuột bạch trên Legacy, nếu k vừa thì bác ấy đem gắn xe đạp :)
Bác ơi mua dùm em 1 bộ nhá hết bao nhiêu trả tiền cho bác cách nào bác cho biết.. Cám ơn bác nhiều..

• Like
Reactions: DP